1. SFP kunshin tare da LC connector.
2. 1550nm DFB Laser da PIN photo ganowa.
3. Har zuwa 60Km watsawa akan SMF.
4. + 3.3V wutar lantarki guda ɗaya.
5. LVPECL mai dacewa da shigar da bayanai / fitarwa.
6. Low EMI da kyakkyawan kariya ta ESD.
7. Laser aminci misali IEC-60825 yarda.
8. Mai jituwa tare da RoHS.
9. Digital Diagnostic SFF-8472 mai yarda.
10. Filin Siginar Ware Harka.
1.25Gb/s 1000Base-LXEthernet.
2. Dual Rate 1.06 / 2.125 Gb/s Fiber Channel.
Siga | Alama | Mafi ƙarancin | Matsakaicin | Raka'a |
Ajiya Zazzabi | Tst | -40 | +85 | ℃ |
Samar da Wutar Lantarki | Vcc | 0 | + 3.6 | V |
Yanayin Dangi Mai Aiki | RH | 5 | 95 | % |
Siga | Alama | Min | Na al'ada | Max | Raka'a |
Samar da Wutar Lantarki | Vcc | 3.15 | 3.3 | 3.45 | V |
Yanayin Yanayin Aiki | Tc | 0 |
| +70 |
|
Rashin Wutar Lantarki |
|
|
| 1 | W |
Adadin Bayanai |
|
| 1.25 |
| Gbps |
(Zazzabi mai aiki na yanayi 0 ℃ zuwa +70 ℃, Vcc = 3.3 V)
Siga | Alama | Min. | Buga | Max. | Raka'a |
Mai watsawa Sashe | |||||
Tsawon Tsayin Tsakiya | ku | 1540 | 1550 | 1560 | nm |
Spectral Nisa (RMS) | △λ | - | - | 1 | nm |
Matsakaicin Ƙarfin fitarwa | Po | -5 | - | 0 | dBm |
Rabon Kashewa | Er | 8 | - |
| dB |
Tashi/Faɗuwa Lokaci (20% ~ 80%) | Tr/Tf |
|
| 180 | ps |
Jimlar jitter | Tj |
|
| 0.43 | UI |
Tsarin Ido na gani | IEEE 802.3z da ANSI Fiber Channel Mai jituwa | ||||
Mai karɓa Sashe | |||||
Tsawon Tsayin Tsakiya | ku | 1260 |
| 1620 | nm |
Hankalin mai karɓa | Rsen |
|
| -24 | dBm |
Yawaitar mai karɓa | Rov | -3 |
|
| dBm |
Maida Asara |
| 12 |
|
| dB |
LOS Tabbatar | LOSA | -36 |
|
| dBm |
LOS Desert | LABARI |
|
| -25 | dBm |
(Zazzabi mai aiki na yanayi 0 ℃ zuwa +70 ℃, Vcc = 3.3 V)
Siga | Alama | Min. | Buga | Max. | naúrar | |
Sashin watsawa | ||||||
Banbancin shigarwa Impendence | Zin | 90 | 100 | 110 | Ohm | |
Bambance-bambancen shigar da bayanai Swing | Vin | 500 |
| 2400 | mV | |
A kashe TX | A kashe |
| 2.0 |
| Vcc | V |
Kunna |
| 0 |
| 0.8 | V | |
Laifin TX | Tabbatarwa |
| 2.0 |
| Vcc | V |
kayan zaki |
| 0 |
| 0.8 | V | |
Sashen mai karɓa | ||||||
Fitowar banbance-banbance | Zout |
| 100 |
| Ohm | |
Bambance-bambancen shigar da bayanai Swing | Murya | 370 |
| 2000 | mV | |
Rx_LOS | Tabbatarwa |
| 2.0 |
| Vcc | V |
kayan zaki |
| 0 |
| 0.8 | V |
Addr | Girman Filin (Bytes) | Sunan Filin | HEX | Bayani |
0 | 1 | Mai ganowa | 03 | SFP |
1 | 1 | Ext. Mai ganowa | 04 | MOD4 |
2 | 1 | Mai haɗawa | 07 | LC |
3-10 | 8 | Transceiver | 00 00 00 02 12 00 0D ta 01 | Lambar watsawa |
11 | 1 | Rufewa | 01 | 8B10B |
12 | 1 | BR, nominal | 0D | 1250M bps |
13 | 1 | Ajiye | 00 |
|
14 | 1 | Tsawon (9um)-km | 3C | 60km |
15 | 1 | Tsawon (9um) | 64/C8/FF |
|
16 | 1 | Tsawon (50um) | 00 |
|
17 | 1 | Tsawon (62.5um) | 00 |
|
18 | 1 | Tsawon (tagulla) | 00 |
|
19 | 1 | Ajiye | 00 |
|
20-35 | 16 | Sunan mai siyarwa | 57 49 4E 54 4F 50 20 20 20 20 20 20 20 20 20 20 | WINTOP |
36 | 1 | Ajiye | 00 |
|
37-39 | 3 | Mai siyarwa OUI | 00000 00 |
|
40-55 | 16 | Mai sayarwa PN | xx xx xx xx xx xx | ASC II |
56-59 | 4 | Mai siyarwa Rev | 31 2E 30 20 | V1.0 |
60-61 | 2 | Tsawon tsayi | 060E ku | 1550 nm |
62 | 1 | Ajiye | 00 |
|
63 | 1 | CC BASE | XX | Duba jimlar byte 0 ~ 62 |
64-65 | 2 | Zabuka | 00 1 A | LOS, TX_DISABLE, TX_FAULT |
66 | 1 | BR, max | 32 | 50% |
67 | 1 | BR, min | 32 | 50% |
68-83 | 16 | Mai sayarwa SN | 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 00 | Ba a bayyana ba |
84-91 | 8 | Lambar kwanan wata mai siyarwa | XX XX XX 20 | Shekara, Wata, Rana |
92-94 | 3 | Ajiye | 00 |
|
95 | 1 | CC_EXT | XX | Duba jimlar byte 64 ~ 94 |
96-255 | 160 | takamaiman mai siyarwa |
|
Siga | Rage | Daidaito | Naúrar | Daidaitawa |
Zazzabi | 0~70 | ±3 | ℃ | Na ciki |
Wutar lantarki | 3.15~3.45 | 0.1 | V | Na ciki |
Bias Yanzu | 10~80 | ±2 | mA | Na ciki |
Tx Power | -6~1 | ±2 | dBm | Na ciki |
Rx Power | -26~-3 | ±3 | dBm | Na ciki |
Fil | Suna | Bayani | NOTE |
1 | VeeT | Filin watsawa |
|
2 | Tx Laifi | Alamar Laifin watsawa | 1 |
3 | Tx A kashe | Kashe mai watsawa | 2 |
4 | MOD DEF2 | Ma'anar Module 2 | 3 |
5 | MOD DEF1 | Ma'anar Module 1 | 3 |
6 | MOD DEF0 | Ma'anar Module 0 | 3 |
7 | Zaɓi Zaɓi | Ba a Haɗe ba |
|
8 | LOS | Asarar sigina | 4 |
9 | VeeR | Ƙasar Mai karɓa |
|
10 | VeeR | Ƙasar Mai karɓa |
|
11 | VeeR | Ƙasar Mai karɓa |
|
12 | RD- | Inv. Fitar Bayanai Da Aka Samu | S |
13 | RD+ | An Sami Fitar Bayanai | S |
14 | VeeR | Ƙasar Mai karɓa |
|
15 | VccR | Ikon Mai karɓa |
|
16 | VccT | Ikon watsawa |
|
17 | VeeT | Filin watsawa |
|
18 | TD+ | Isar da Shigar Bayanai | 6 |
19 | TD- | Inv. Isar da Shigar Bayanai | 6 |
20 | VeeT | Filin watsawa |
Bayanan kula:
1. TX Fault shine buɗaɗɗen kayan tattarawa, wanda yakamata a ja shi tare da resistor 4.7k ~ 10kΩ akan allon mai watsa shiri zuwa wutar lantarki tsakanin 2.0V da Vcc+0.3V. Logic 0 yana nuna aiki na al'ada; dabaru 1 yana nuna kuskuren laser na wani nau'in. A cikin ƙananan ƙasa, za a ja fitarwa zuwa ƙasa da 0.8V.
2. TX Disable shine shigarwar da ake amfani da ita don rufe kayan aikin gani. An ja sama tare da a cikin module tare da 4.7k ~ 10kΩ resistor. Jihohinta su ne:
Ƙananan (0 ~ 0.8V): Mai watsawa a kunne
(> 0.8V, <2.0V): Ba a bayyana ba
Babban (2.0 ~ 3.3V): An kashe mai watsawa
Buɗe: An kashe mai watsawa
3. MOD-DEF 0,1,2 sune ma'anar ma'anar module. Ya kamata a ja da su tare da 4.7k ~ 10kΩ resistor a kan hukumar gudanarwa. Ƙarfin cirewa zai zama VccT ko VccR.
MOD-DEF 0 an kafa shi ta tsarin don nuna cewa ƙirar tana nan.
MOD-DEF 1 shine layin agogo na serial interface na waya guda biyu don ID na serial.
MOD-DEF 2 shine layin bayanai na hanyar sadarwa na waya guda biyu don ID na serial.
4. LOS buɗaɗɗen kayan tattarawa ne, wanda yakamata a ja shi tare da resistor 4.7k ~ 10kΩ akan allon mai watsa shiri zuwa wutar lantarki tsakanin 2.0V da Vcc + 0.3V. Logic 0 yana nuna aiki na al'ada; hankali 1 yana nuna asarar sigina. A cikin ƙananan ƙasa, za a ja fitarwa zuwa ƙasa da 0.8V.
5. Waɗannan su ne bambancin fitowar mai karɓa. Su ne a ciki AC-haɗe-haɗe 100Ω bambancin layukan da ya kamata a ƙare tare da 100Ω (daban-daban) a mai amfani SERDES.
6. Waɗannan su ne bambance-bambancen shigarwar watsawa. An haɗa su AC-haɗe-haɗe, layukan daban-daban tare da ƙarewar bambancin 100Ω a cikin tsarin.
Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntuɓe mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.