OYI-ODF-MPO RS144

Babban Maɗaukakin Fiber Optic Patch Panel

OYI-ODF-MPO RS144

OYI-ODF-MPO RS144 1U babban adadin fiber optic nepatch panel thula sanya ta high quality sanyi yi karfe abu, da surface ne tare da electrostatic foda spraying. Yana da tsayin nau'in 1U mai zamewa don aikace-aikacen ɗorawa inch 19. Yana da tiren zamiya na filastik 3pcs, kowane tire mai zamewa yana da kaset MPO 4pcs. Yana iya ɗaukar kaset MPO 12pcs HD-08 don max. 144 fiber dangane da rarrabawa. Akwai farantin sarrafa kebul tare da gyara ramukan a gefen baya na facin panel.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Siffofin Samfur

1.Standard 1U tsawo, 19-inch rack saka, dace damajalisar ministoci, shigar tara.

2.Made by high ƙarfi sanyi yi karfe.

3.Electrostatic ikon fesa iya wuce 48 hours gwajin gishiri.

4.Mounting hanger za a iya gyara gaba da baya.

5.With zamiya rails, m zamiya zane, dace da aiki.

6.With na USB management farantin a raya gefen, abin dogara ga Tantancewar na USB management.

7.Light nauyi, karfi ƙarfi, mai kyau anti-girgiza da ƙura.

Aikace-aikace

1.Cibiyoyin sadarwar bayanai.

2.Storage yankin cibiyar sadarwa.

3.Fiber channel.

4.tsarin FTTxfaffadan cibiyar sadarwa.

5.Kayan gwaji.

6.CATV cibiyoyin sadarwa.

7.Widely amfani a FTTH access network.

Zane (mm)

1 (1)

Umarni

1 (2)

1.MPO/MTP facin igiya   

2. Cable kayyade rami da na USB taye

3. Adaftar MPO

4. Kaset MPO OYI-HD-08

5. Adaftar LC ko SC 

6. LC ko SC facin igiya

Na'urorin haɗi

Abu

Suna

Ƙayyadaddun bayanai

Qty

1

Hanger

67*19.5*44.3mm

2pcs

2

Countersunk kai dunƙule

M3 * 6 / karfe / Black zinc

12pcs

3

Nailan igiyar igiya

3mm*120mm/farar

12pcs

 

Bayanin Marufi

Karton

Girman

Cikakken nauyi

Cikakken nauyi

Shirya qty

Magana

Karton ciki

48 x 41 x 6.5 cm

4.2kg

4.6kg

1pc

Karton ciki 0.4kgs

Babban kartani

50 x 43 x 36 cm

23kg

24.3kg

5pcs

Babban kartani 1.3kgs

Lura: Sama da nauyi ba a haɗa da kaset MPO OYI HD-08. Kowane OYI-HD-08 shine 0.0542kgs.

c

Akwatin Ciki

b
b

Kartin na waje

b
c

Abubuwan da aka Shawarar

  • Kunnen Lokt Bakin Karfe Buckle

    Kunnen Lokt Bakin Karfe Buckle

    Bakin karfe buckles ana kerarre daga high quality nau'in 200, nau'in 202, nau'in 304, ko nau'in 316 bakin karfe don dace da bakin karfe tsiri. Gabaɗaya ana amfani da buckles don ɗaure nauyi mai nauyi ko ɗaure. OYI na iya shigar da alamar abokan ciniki ko tambarin abokan ciniki a kan ƙullun.

    Babban fasalin bakin karfen bakin karfe shine karfinsa. Wannan fasalin ya kasance saboda ƙirar bakin karfe guda ɗaya na latsawa, wanda ke ba da damar yin gini ba tare da haɗawa ko sutura ba. Ana samun buckles a cikin madaidaicin 1/4 ″, 3/8″, 1/2″, 5/8″, da 3/4″ nisa kuma, ban da 1/2 ″ buckles, saukar da aikace-aikacen kundi biyu don magance buƙatun matsawa nauyi.

  • Babban Sako na Bututu Maƙeran Hoto 8 Kebul mai Tallafawa Kai

    Babban Sako da Bututun Maƙeran Hoto 8 Kai...

    Ana sanya zaruruwan a cikin bututu mai sako-sako da aka yi da PBT. An cika bututu da fili mai jure ruwa. Bututun (da masu cikawa) suna makale a kusa da memba mai ƙarfi zuwa cikin ƙaƙƙarfan tushe da madauwari. Sa'an nan, ainihin yana nannade da tef mai kumburi a tsayi. Bayan wani ɓangare na kebul ɗin, tare da wayoyi masu ɗorewa a matsayin ɓangaren tallafi, an kammala shi, an rufe shi da kullin PE don samar da tsari-8.

  • XPON ONU

    XPON ONU

    1G3F WIFI PORTS an tsara shi azaman HGU (Rukunin Ƙofar Gida) a cikin hanyoyin FTTH daban-daban; aikace-aikacen FTTH mai ɗaukar kaya yana ba da damar sabis na bayanai. 1G3F WIFI PORTS ya dogara ne akan balagagge kuma barga, fasahar XPON mai tsada. Yana iya canzawa ta atomatik tare da yanayin EPON da GPON lokacin da zai iya samun dama ga EPON OLT ko GPON OLT.1G3F WIFI PORTS yana ɗaukar babban abin dogaro, gudanarwa mai sauƙi, sassaucin sanyi da ingantaccen sabis na sabis (QoS) yana ba da garanti don saduwa da aikin fasaha na ƙirar China Telecom EPON CTC3.0.
    1G3F WIFI PORTS ya dace da IEEE802.11n STD, yana ɗauka tare da 2 × 2 MIMO, mafi girman kuɗi har zuwa 300Mbps. 1G3F WIFI PORTS yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da IEEE802.3ah.1G3F WIFI PORTS ZTE chipset 279127 ce ta tsara.

  • 8 Cores Type OYI-FAT08B Terminal Box

    8 Cores Type OYI-FAT08B Terminal Box

    Akwatin tashar tashar ta 12-core OYI-FAT08B tana aiki daidai da daidaitattun buƙatun masana'antu na YD/T2150-2010. Ana amfani da shi musamman a cikin hanyar hanyar hanyar shiga tsarin FTTX. Akwatin an yi shi da PC mai ƙarfi, ABS filastik alluran allura, wanda ke ba da hatimi mai kyau da juriya na tsufa. Bugu da ƙari, ana iya rataye shi a bango a waje ko cikin gida don shigarwa da amfani.
    Akwatin tashar tashar OYI-FAT08B tana da ƙirar ciki tare da tsarin Layer guda ɗaya, an raba shi zuwa yankin layin rarraba, shigar da kebul na waje, tiren splicing fiber, da FTTH sauke ajiyar kebul na gani. Layukan fiber na gani suna bayyana a sarari, yana sa ya dace don aiki da kulawa. Akwai ramukan kebul guda 2 a ƙarƙashin akwatin waɗanda zasu iya ɗaukar kebul na gani na waje guda 2 don mahaɗa kai tsaye ko daban-daban, kuma yana iya ɗaukar igiyoyi na gani na 8 FTTH don haɗin kai tsaye. Tire ɗin splicing fiber yana amfani da fom ɗin juyawa kuma ana iya daidaita shi da ƙarfin 1*8 Cassette PLC splitter don ɗaukar faɗaɗa amfanin akwatin.

  • Akwatin Tasha OYI-FTB-10A

    Akwatin Tasha OYI-FTB-10A

     

    Ana amfani da kayan aikin azaman wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da susauke kebula cikin tsarin sadarwar sadarwar FTTx. Za'a iya yin shinge na fiber, rarrabawa, rarrabawa a cikin wannan akwati, kuma a halin yanzu yana ba da kariya mai ƙarfi da kulawa gaFTTx ginin cibiyar sadarwa.

  • Akwatin Lantarki OYI-ATB04A

    Akwatin Lantarki OYI-ATB04A

    OYI-ATB04A Akwatin tebur mai tashar tashar jiragen ruwa 4 an haɓaka kuma kamfanin da kansa ya kera shi. Ayyukan samfurin sun dace da buƙatun ma'auni na masana'antu YD/T2150-2010. Ya dace don shigar da nau'ikan kayayyaki da yawa kuma ana iya amfani dashi ga yankin da ke aiki da yankin da ke aiki don cimma nasarar haɗin Fiber da fitarwa na tashar jiragen ruwa. Yana ba da gyare-gyaren fiber, cirewa, splicing, da na'urori masu kariya, kuma yana ba da izinin ƙananan ƙididdiga masu yawa na fiber, yana sa ya dace da aikace-aikacen tsarin FTTD (fiber zuwa tebur). Akwatin an yi shi ne da filastik ABS mai inganci ta hanyar gyaran allura, yana mai da shi rigakafin karo, mai kare harshen wuta, da juriya sosai. Yana da kyawawan hatimi da kaddarorin rigakafin tsufa, yana kare fitar da kebul da kuma yin aiki azaman allo. Ana iya shigar da shi a bango.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net