Gabatarwar Maganin Cibiyar Bayanai
/MAFITA/
Cibiyoyin bayanai sun zama ginshiƙin fasahar zamani,tallafawa ɗimbin aikace-aikace daga lissafin girgije zuwa manyan nazarin bayanai da AI.Yayin da kamfanoni ke ƙara dogaro da waɗannan fasahohin don haɓaka ci gaba da ƙirƙira, mahimmancin haɗin kai mai inganci da aminci a cikin cibiyoyin bayanai ya zama mafi mahimmanci fiye da da.
A OYI, mun fahimci ƙalubalen da kasuwanci ke fuskanta a wannan sabon zamanin bayanai, kumaMun kuduri aniyar bayar da mafita ta zamani ta hanyar amfani da dukkan hanyoyin sadarwa na gani don magance waɗannan ƙalubalen kai tsaye.
An tsara tsarinmu na ƙarshe zuwa ƙarshe da mafita na musamman don inganta ingancin hulɗar bayanai da aminci, wanda ke ba abokan cinikinmu damar ci gaba da fafatawa a fagen dijital na yau. Tare da fasaharmu ta zamani da ƙungiyar ƙwararru, mun sadaukar da kanmu don samar wa abokan cinikinmu mafi kyawun mafita don biyan buƙatunsu da buƙatunsu na musamman. Ko kuna neman inganta aikin cibiyar bayanai, rage farashi, ko haɓaka gasa gabaɗaya, OYI tana da ƙwarewa da mafita da kuke buƙata don cin nasara.
Don haka idan kana neman abokin tarayya mai aminci wanda zai taimaka maka wajen kewaya duniyar da ke cike da sarkakiya ta hanyar sadarwar cibiyar bayanai, kada ka duba fiye da OYI.Tuntube mu a yau don koyoƙarin bayani game da yadda hanyoyin haɗin mu na gani-gani za su iya taimaka muku cimma burin kasuwancin ku da kuma ci gaba da kasancewa a gaba a cikin gasa.
KAYAN DA SUKA YI ALAƘA
/MAFITA/
Majalisar Cibiyar Bayanai
Kabad ɗin zai iya gyara kayan aikin IT, sabar, da sauran kayan aiki, galibi a cikin hanyar da aka ɗora rack mai inci 19, an gyara shi a kan U-pillar. Saboda sauƙin shigar da kayan aiki da ƙarfin ɗaukar kaya na babban firam ɗin da ƙirar U-pillar na kabad, ana iya shigar da kayan aiki da yawa a cikin kabad ɗin, wanda yake da kyau da kyau.
01
Facin Facin Fiber na gani
Ana amfani da facin facin MPO na Rack Mount fiber optic don haɗawa, kariya da sarrafawa akan kebul na akwati. Yana da shahara a cibiyar bayanai, MDA, HAD da EDA akan haɗin kebul da gudanarwa. Ana iya shigar da shi a cikin rack da kabad mai inci 19 tare da module na MPO ko panel na adaftar MPO. Hakanan ana iya amfani da shi sosai a cikin tsarin sadarwa na fiber optic, tsarin talabijin na USB, LANS, WANS, FTTX. Tare da kayan ƙarfe mai sanyi da aka birgima tare da feshi na lantarki, yana da kyau kuma ƙirar ergonomic mai zamiya.
02
Igiyar Faci ta MTP/ MPO
OYI fiber optic simplex patch cord, wanda kuma aka sani da fiber optic jumper, ya ƙunshi kebul na fiber optic wanda aka ƙare tare da masu haɗawa daban-daban a kowane ƙarshen. Ana amfani da kebul na fiber optic faci a manyan fannoni guda biyu na aikace-aikace: haɗa wuraren aiki na kwamfuta zuwa wuraren fitarwa da faci panels ko cibiyoyin rarrabawa na gani-haɗi. OYI yana ba da nau'ikan kebul na fiber optic faci iri-iri, gami da kebul na yanayi ɗaya, na yanayi da yawa, na tsakiya da yawa, da kuma kebul na fiber optic pigtails da sauran kebul na musamman. Ga yawancin kebul na faci, akwai masu haɗawa kamar SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, da E2000 (tare da goge APC/UPC). Bugu da ƙari, muna kuma bayar da igiyoyin faci na MTP/MPO.
0755-23179541
sales@oyii.net