Akwatin Tashar OYI-FAT24A

Nau'in Tashar Fiber Fiber / Akwatin Rarraba Nau'in Cores 24

Akwatin Tashar OYI-FAT24A

Akwatin tashar tashar ta 24-core OYI-FAT24A tana aiki daidai da daidaitattun buƙatun masana'antu na YD/T2150-2010. Ana amfani da shi musamman a cikin hanyar hanyar hanyar shiga tsarin FTTX. Akwatin an yi shi da PC mai ƙarfi, ABS filastik alluran allura, wanda ke ba da hatimi mai kyau da juriya na tsufa. Bugu da ƙari, ana iya rataye shi a bango a waje ko cikin gida don shigarwa da amfani.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Akwatin tashar tashar OYI-FAT24A tana da ƙirar ciki tare da tsarin Layer guda ɗaya, an raba shi zuwa yankin layin rarrabawa, shigar da kebul na waje, tiren splicing fiber, da FTTH sauke yankin ajiyar kebul na gani. Layukan gani na fiber a bayyane suke, yana sa ya dace don aiki da kulawa. Akwai ramukan kebul guda 2 a ƙarƙashin akwatin waɗanda zasu iya ɗaukar kebul na gani na waje guda 2 don mahaɗa kai tsaye ko daban-daban, kuma yana iya ɗaukar igiyoyi na gani na 8 FTTH don haɗin kai tsaye. Tire ɗin splicing fiber yana amfani da fom ɗin juyewa kuma ana iya daidaita shi tare da ƙayyadaddun ƙarfin murhu 24 don saduwa da buƙatun faɗaɗa akwatin.

Siffofin Samfur

Jimlar tsarin da aka rufe.

Material: ABS, wƙira mai hana ruwa tare da matakin kariya na IP-66, mai hana ƙura, rigakafin tsufa, RoHS.

Na ganifibarciyawa, alade, da igiyoyin faci suna tafiya ta hanyar nasu ba tare da damun juna ba.

ThedAna iya jujjuya akwatin rarrabawa sama, kuma ana iya sanya kebul na feeder a cikin hanyar haɗin gwiwa, yana sauƙaƙa don kulawa da shigarwa.

Ana iya shigar da Akwatin rarraba ta hanyar bangon bango ko hanyoyin da aka ɗora, wanda ya dace da gida da waje.

Dace da fusion splice ko inji splice.

3 inji mai kwakwalwa 1 * 8 Splitter ko 1 pc na 1 * 16 Splitter za a iya shigar a matsayin wani zaɓi.

Tashoshi 24 don ƙofar kebul don kebul na digo.

Ƙayyadaddun bayanai

Abu Na'a. Bayani Nauyi (kg) Girman (mm)
OYI-FAT24A-SC Domin 24PCS SC Simplex Adafta 1.5 320*270*100
OYI-FAT24A-PLC Domin 1PC 1*16 Cassette PLC 1.5 320*270*100
Kayan abu ABS/ABS+ PC
Launi Fari, Baƙar fata, Grey ko buƙatar abokin ciniki
Mai hana ruwa ruwa IP66

Aikace-aikace

Hanyar hanyar hanyar shiga FTTX.

Ana amfani da shi sosai a cikin hanyar sadarwar shiga FTTH.

Sadarwankayan aiki.

CATV cibiyoyin sadarwa.

Cibiyoyin sadarwar bayanai.

Hanyoyin sadarwa na yanki.

Umarnin Shigarwa na Akwatin

Rataye bango

Dangane da nisa tsakanin ramukan hawan jirgi na baya, tono ramukan hawa 4 akan bango kuma saka hannun rigar fadada filastik.

Tsare akwatin zuwa bango ta amfani da sukurori M8 * 40.

Sanya saman saman akwatin a cikin ramin bango sannan amfani da sukurori M8 * 40 don amintar da akwatin zuwa bango.

Duba shigar da akwatin kuma rufe ƙofar da zarar an tabbatar da cewa ya cancanta. Don hana ruwan sama shiga cikin akwatin, matsar da akwatin ta amfani da ginshiƙi maɓalli.

Saka kebul na gani na waje da FTTH sauke kebul na gani bisa ga buƙatun gini.

Shigar da sandar rataye

Cire akwatin shigar jirgin baya da hoop, sa'annan saka hoop a cikin jirgin baya na shigarwa.

Gyara allon baya akan sandar ta hanyar hoop. Don hana hatsarori, ya zama dole a duba ko hoop yana kulle sandar amintacce kuma tabbatar da cewa akwatin yana da ƙarfi kuma abin dogaro, ba tare da sako-sako ba.

Shigar akwatin da shigar da kebul na gani iri ɗaya ne kamar da.

Bayanin Marufi

Yawan: 10pcs/akwatin waje.

Girman Karton: 62*34.5*57.5cm.

N. Nauyi: 15.4kg/Katin Waje.

G. Nauyi: 16.4kg/Katin Waje.

Akwai sabis na OEM don yawan jama'a, na iya buga tambari akan kwali.

Akwatin Ciki

Kunshin Ciki

Kartin na waje

Kartin na waje

Bayanin Marufi

Abubuwan da aka Shawarar

  • SFP+ 80km Transceiver

    SFP+ 80km Transceiver

    PPB-5496-80B yana da zafi pluggable 3.3V Small-Form-Factor transceiver module. An tsara shi a fili don aikace-aikacen sadarwa mai sauri wanda ke buƙatar ƙimar har zuwa 11.1Gbps, an tsara shi don dacewa da SFF-8472 da SFP + MSA. Bayanan module ɗin yana haɗi har zuwa 80km a cikin 9/125um fiber yanayin guda ɗaya.

  • OYI-FOSC-D106M

    OYI-FOSC-D106M

    Ana amfani da rufewar OYI-FOSC-M6 dome fiber optic splice ƙulli a cikin iska, bangon bango, da aikace-aikacen ƙarƙashin ƙasa don madaidaiciya-ta hanyar da keɓaɓɓiyar kebul na fiber fiber. Dome splicing ƙulle ne ingantacciyar kariyar haɗin fiber optic daga mahalli na waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da hatimi mai yuwuwa da kariya ta IP68.

  • MPO / MTP Trunk Cables

    MPO / MTP Trunk Cables

    Oyi MTP/MPO Trunk & Fan-out trunk patch igiyoyin samar da ingantacciyar hanya don shigar da adadin igiyoyi da sauri. Hakanan yana ba da babban sassauci akan cirewa da sake amfani da shi. Ya dace musamman ga wuraren da ke buƙatar ƙaddamar da sauri na babban katako na kashin baya a cikin cibiyoyin bayanai, da kuma babban yanayin fiber don babban aiki.

     

    MPO / MTP reshen fan-out na USB na mu yana amfani da igiyoyin fiber masu yawa da yawa da mai haɗa MPO / MTP

    ta hanyar matsakaicin tsarin reshe don gane sauya reshe daga MPO/MTP zuwa LC, SC, FC, ST, MTRJ da sauran masu haɗawa gama gari. Za'a iya amfani da yanayin 4-144 da kuma abubuwan ɗabi'a na yanayi, kamar na fiber na G652G guda ɗaya, ko multimode file-modings 62G ya dace da haɗin kai tsaye na reshe na MTP-lc2 igiyoyi-ƙarshen ɗaya shine 40Gbps QSFP +, ɗayan ƙarshen kuma shine 10Gbps SFP + huɗu. Wannan haɗin yana lalata 40G ɗaya zuwa 10G guda huɗu. A yawancin mahalli na DC da ake da su, ana amfani da igiyoyi na LC-MTP don tallafawa manyan zaruruwan ƙashin baya mai yawa tsakanin maɓalli, faifan da aka ɗora, da manyan allunan rarraba wayoyi.

  • OYI FAT H24A

    OYI FAT H24A

    Ana amfani da wannan akwatin azaman wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa tare da digo na USB a cikin tsarin sadarwar sadarwar FTTX.

    Yana intergtates fiber splicing, tsagawa, rarrabawa, ajiya da kuma na USB dangane da daya naúrar. A halin yanzu, yana ba da kariya mai ƙarfi da sarrafawa donFTTX ginin cibiyar sadarwa.

  • OYI-FOSC-H09

    OYI-FOSC-H09

    OYI-FOSC-09H Horizontal fiber optic splice ƙulli yana da hanyoyi guda biyu: haɗin kai tsaye da haɗin haɗin kai. Sun dace da yanayi kamar na sama, rami na bututun bututun, da yanayin da aka saka, da sauransu. Idan aka kwatanta da akwatin tasha, rufewar yana buƙatar buƙatu masu tsauri don rufewa. Ana amfani da ƙulli splice na gani don rarrabawa, rarrabawa, da adana igiyoyin gani na waje waɗanda ke shiga da fita daga ƙarshen rufewar.

    Rufewar yana da tashoshin shiga 3 da tashoshin fitarwa 3. An yi harsashi na samfurin daga kayan PC+PP. Waɗannan rufewar suna ba da kyakkyawan kariya ga haɗin gwiwar fiber optic daga mahalli na waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da hatimi mai yuwuwa da kariya ta IP68.

  • Akwatin Tashar Fiber na gani

    Akwatin Tashar Fiber na gani

    Zane na hinge da makullin maɓalli mai dacewa.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net