Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

Na gani Fiber Terminal/ Akwatin Rarraba

Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

Ana amfani da kayan aikin azaman wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da susauke kebula cikin tsarin sadarwar sadarwa na FTTx. Za a iya yin rarraba fiber, rarrabawa, rarrabawa a cikin wannan akwati, kuma a halin yanzu yana ba da kariya mai karfi da kulawa gaFTTx ginin cibiyar sadarwa.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Siffofin Samfur

1.User saba masana'antu dubawa, ta yin amfani da babban tasiri filastik ABS.

2. bango da sandal mountable.

3.Babu buƙatar sukurori, yana da sauƙin rufewa da buɗewa.

4.The high ƙarfi filastik, anti ultraviolet radiation da ultraviolet radiation resistant, resistant zuwa ruwan sama.

Aikace-aikace

1.Widely amfani a FTTH access network.

2.Tsarin Sadarwar Sadarwa.

3.CATV NetworksSadarwar bayanaiHanyoyin sadarwa.

4.Yanayin Yanki.

Sigar Samfura

Girma (L×W×H)

205.4mm*209*86mm

Suna

Akwatin ƙarewar fiber

Kayan abu

ABS + PC

Babban darajar IP

IP65

Matsakaicin rabo

1:10

Matsakaicin iya aiki (F)

10

Adafta

SC Simplex ko LC Duplex

Ƙarfin ƙarfi

> 50N

Launi

Baki da Fari

Muhalli

Na'urorin haɗi:

1. Zazzabi: -40 C— 60 C

1. 2 hoops (firam ɗin iska na waje) Na zaɓi

2. Nauyin yanayi: 95% sama da 40 .C

2.bangon dutsen kit 1 saiti

3. Matsin iska: 62kPa-105kPa

3.makullin kulle biyu da aka yi amfani da makullin hana ruwa

Na'urorin haɗi na zaɓi

a

Bayanin Marufi

c

Akwatin Ciki

2024-10-15 142334
b

Kartin na waje

2024-10-15 142334
d

Abubuwan da aka Shawarar

  • OYI-ODF-FR-Series Type

    OYI-ODF-FR-Series Type

    Ana amfani da nau'in nau'in nau'in OYI-ODF-FR-Series na tashar tashar tashar fiber fiber don haɗin tashar tashar USB kuma ana iya amfani dashi azaman akwatin rarrabawa. Yana da daidaitaccen tsari na 19 ″ kuma yana cikin nau'in kafaffen rak ɗin da aka saka, yana sa ya dace don aiki. Ya dace da SC, LC, ST, FC, E2000 adaftar, da ƙari.

    Akwatin tashar tashar tashar USB ta rak ɗin na'urar da ke ƙarewa tsakanin igiyoyin gani da kayan sadarwar gani. Yana da ayyuka na raba, ƙarewa, adanawa, da facin igiyoyin gani. Wurin FR-jerin rack Dutsen Fiber yana ba da sauƙi ga sarrafa fiber da splicing. Yana ba da bayani mai mahimmanci a cikin nau'i-nau'i masu yawa (1U / 2U / 3U / 4U) da kuma salon gina kasusuwa, cibiyoyin bayanai, da aikace-aikacen kasuwanci.

  • OYI-FOSC-03H

    OYI-FOSC-03H

    OYI-FOSC-03H Horizontal fiber optic splice ƙulli yana da hanyoyi guda biyu: haɗin kai tsaye da haɗin haɗin kai. Sun dace da yanayi kamar sama, rijiyar bututun man, da yanayin da aka haɗa, da dai sauransu. Idan aka kwatanta da akwatin tasha, rufewar yana buƙatar buƙatu masu tsauri don rufewa. Ana amfani da ƙulli splice na gani don rarrabawa, rarrabawa, da adana igiyoyin gani na waje waɗanda ke shiga da fita daga ƙarshen rufewar.

    Rufewar yana da tashoshin shiga 2 da tashoshin fitarwa 2. An yi harsashi na samfurin daga kayan ABS+PP. Waɗannan rufewar suna ba da kyakkyawan kariya ga haɗin gwiwar fiber optic daga mahalli na waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da hatimi mai yuwuwa da kariya ta IP68.

  • FTTH Suspension Tension Clamp Drop Wire Clamp

    FTTH Suspension Tension Clamp Drop Wire Clamp

    FTTH dakatar da tashin hankali matsa fiber na gani drop na USB manne wani nau'in igiyar waya ce wacce ake amfani da ita sosai don tallafawa wayoyi digo na tarho a ƙugiya, ƙugiya, da haɗe-haɗe daban-daban. Ya ƙunshi harsashi, da shim, da ƙugiya mai sanye da wayar beli. Yana da fa'idodi iri-iri, kamar kyakkyawan juriya na lalata, karko, da ƙima mai kyau. Bugu da ƙari, yana da sauƙin shigarwa da aiki ba tare da wani kayan aiki ba, wanda zai iya adana lokacin ma'aikata. Muna ba da salo iri-iri da ƙayyadaddun bayanai, don haka zaku iya zaɓar gwargwadon bukatunku.

  • J Clamp J-Hook Karamin Nau'in Dakatar Dakatar

    J Clamp J-Hook Karamin Nau'in Dakatar Dakatar

    OYI ƙugiya ta dakatarwa J ƙugiya yana da ɗorewa kuma yana da inganci, yana mai da shi zaɓi mai dacewa. Yana taka muhimmiyar rawa a yawancin saitunan masana'antu. Babban abu na OYI anchoring dakatar matsa shi ne carbon karfe, kuma saman ne electro galvanized, kyale shi ya dade na dogon lokaci ba tare da tsatsa a matsayin sandar m. Za a iya amfani da matsin dakatarwar ƙugiya J tare da jerin bakin ƙarfe na OYI da sanduna don gyara igiyoyi akan sanduna, suna wasa daban-daban a wurare daban-daban. Girman kebul daban-daban suna samuwa.

    Ana iya amfani da matsi na dakatarwar OYI don haɗa alamomi da shigarwar kebul a kan posts. Yana da electro galvanized kuma ana iya amfani dashi a waje fiye da shekaru 10 ba tare da tsatsa ba. Babu kaifi gefuna, kuma sasanninta suna zagaye. Duk abubuwa suna da tsabta, babu tsatsa, santsi, kuma iri ɗaya a ko'ina, kuma ba su da bursu. Yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da masana'antu.

  • FTTH Pre-Connectored Drop Patchcord

    FTTH Pre-Connectored Drop Patchcord

    Kebul na ɗigo da aka riga an haɗa shi yana kan kebul ɗin fiber optic na ƙasa sanye take da ƙirƙira mai haɗawa a kan iyakar biyun, cike da wani tsayin tsayi, kuma ana amfani dashi don rarraba siginar gani daga Wurin Rarraba Na gani (ODP) zuwa Tsarin Ƙarshewar gani (OTP) a cikin Gidan abokin ciniki.

    Dangane da matsakaicin watsawa, yana rarraba zuwa Yanayin Single da Multi Mode Fiber Optic Pigtail; Dangane da nau'in tsarin haɗin haɗin, yana rarraba FC, SC, ST, MU, MTRJ, D4, E2000, LC da dai sauransu; Dangane da fuskar ƙarshen yumbura mai goge, ya rabu zuwa PC, UPC da APC.

    Oyi na iya samar da kowane nau'in samfuran facin fiber na gani; Yanayin watsawa, nau'in kebul na gani da nau'in mai haɗawa za a iya daidaita su ba da gangan ba. Yana da abũbuwan amfãni na barga watsawa, babban aminci da gyare-gyare; Ana amfani da shi sosai a cikin yanayin hanyar sadarwa na gani kamar FTTX da LAN da sauransu.

  • Akwatin Tashar OYI-FAT48A

    Akwatin Tashar OYI-FAT48A

    Jerin 48-core OYI-FAT48Aakwatin tashar tashar ganiyana yin daidai da daidaitattun buƙatun masana'antu na YD/T2150-2010. An fi amfani dashi a cikinTsarin shiga FTTXtashar tashar tashar. Akwatin an yi shi da PC mai ƙarfi, ABS filastik alluran allura, wanda ke ba da hatimi mai kyau da juriya na tsufa. Bugu da ƙari, ana iya rataye shi a bango a waje koa cikin gida don shigarwada amfani.

    Akwatin tashar tashar OYI-FAT48A tana da ƙirar ciki tare da tsarin Layer guda ɗaya, an raba shi zuwa yankin layin rarrabawa, shigar da kebul na waje, tiren splicing fiber, da FTTH sauke yankin ajiyar kebul na gani. Layukan gani na fiber a bayyane suke, yana sa ya dace don aiki da kulawa. Akwai ramukan kebul guda 3 a ƙarƙashin akwatin waɗanda zasu iya ɗaukar 3kebul na gani na wajedon haɗin kai tsaye ko daban-daban, kuma yana iya ɗaukar 8 FTTH drop na igiyoyin gani don haɗin ƙarshen. Tire ɗin splicing fiber yana amfani da fom ɗin juyewa kuma ana iya daidaita shi tare da ƙayyadaddun ƙarfin ƙira 48 don saduwa da buƙatun faɗaɗa akwatin.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net