OYI A Type Fast Connector

Mai Haɗin Fiber Mai Saurin gani

OYI A Type Fast Connector

Mai haɗin fiber optic ɗinmu mai sauri, nau'in OYI A, an tsara shi don FTTH (Fiber Zuwa Gida), FTTX (Fiber Zuwa X). Yana da wani sabon ƙarni na fiber connector amfani a cikin taro kuma zai iya samar da bude kwarara da precast iri, tare da na gani da kuma inji bayani dalla-dalla wanda ya dace da ma'auni na na gani fiber connectors. An tsara shi don inganci mai kyau da inganci yayin shigarwa, kuma tsarin crimping matsayi ne na musamman zane.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Masu haɗin injina suna sanya ƙarewar fiber cikin sauri, sauƙi, kuma abin dogaro. Wadannan masu haɗin fiber na gani suna ba da ƙarewa ba tare da wata matsala ba kuma suna buƙatar babu epoxy, babu polishing, babu splicing, babu dumama, kuma suna iya cimma daidaitattun sigogin watsawa iri ɗaya azaman daidaitaccen polishing da fasahar splicing. Mai haɗin mu na iya rage haɗuwa da saita lokaci sosai. Abubuwan haɗin da aka riga aka goge suna amfani da su akan igiyoyin FTTH a cikin ayyukan FTTH, kai tsaye a wurin mai amfani na ƙarshe.

Siffofin Samfur

Fiber da aka rigaya a cikin ferrule, babu epoxy, cured, da goge bakied.

Tsayayyen aikin gani da ingantaccen aikin muhalli.

Tasirin farashi da abokantaka mai amfani, lokacin ƙarewa tare da raguwa da kayan aiki yanke.

Sake ƙira mai ƙarancin farashi, farashin gasa.

Zaren haɗin gwiwa don gyaran kebul.

Ƙididdiga na Fasaha

Abubuwa OYI A Type
Tsawon 52mm ku
Ferrules SM/UPC/SM/APC
Diamita na Ferrules na ciki 125 ku
Asarar Shigarwa ≤0.3dB (1310nm & 1550nm)
Dawo da Asara ≤-50dB na UPC, ≤-55dB na APC
Yanayin Aiki -40 ~ + 85 ℃
Ajiya Zazzabi -40 ~ + 85 ℃
Zaman Mating Sau 500
Diamita na USB 2 × 1.6mm / 2 * 3.0mm / 2.0 * 5.0mm lebur digo na USB
Yanayin Aiki -40 ~ + 85 ℃
Rayuwa ta al'ada shekaru 30

Aikace-aikace

FTTxmafita kumaogidafibarterminalend.

Fiberopticdrarrabawaframe,patchpina, ONU.

A cikin akwatin, hukuma, kamar wayoyi a cikin akwatin.

Kulawa ko gaggawar maido da hanyar sadarwa ta fiber.

Gina fiber ƙarshen amfani mai amfani da kiyayewa.

Samun damar fiber na gani don tashoshin tushe ta wayar hannu.

Ana amfani da haɗin kai tare da kebul na cikin gida mai hawa filin, pigtail, canjin igiyar faci na igiyar faci a ciki.

Bayanin Marufi

Yawan: 100 inji mai kwakwalwa / Akwatin ciki, 1000pcs / Katin Waje.

Girman Karton: 38.5*38.5*34cm.

N. Nauyi: 6.40kg/Katin Waje.

G. Nauyi: 7.40kg/Katin Waje.

Akwai sabis na OEM don yawan jama'a, na iya buga tambari akan kwali.

Akwatin Ciki

Kunshin Ciki

Bayanin Marufi
Kartin na waje

Kartin na waje

Abubuwan da aka Shawarar

  • FTTH Drop Cable Dakatar Dakatar da Tsagi S Hook

    FTTH Drop Cable Dakatar Dakatar da Tsagi S Hook

    FTTH fiber na gani drop na USB dakatar tashin hankali matsa S ƙugiya clamps kuma ana kiransa insulated filastik drop waya clamps. Zane-zane na matattun-ƙarshen da dakatarwar matsi na thermoplastic ya haɗa da rufaffiyar siffar jikin juzu'i da lebur mai lebur. An haɗa shi da jiki ta hanyar hanyar haɗi mai sassauƙa, yana tabbatar da kama shi da belin buɗewa. Wani nau'i ne na ƙwanƙwasa na USB wanda ake amfani da shi sosai don shigarwa na ciki da waje. An samar da shi tare da serrated shim don ƙara riƙewa akan digowar waya kuma ana amfani da shi don tallafawa digowar wayoyi ɗaya da biyu na tarho a maƙallan ƙugiya, ƙugiya, da maƙallan digo daban-daban. Fitaccen fa'idar matsewar waya mai keɓe shi ne cewa yana iya hana hawan wutar lantarki isa wurin abokan ciniki. Ana rage nauyin aiki akan waya mai goyan baya yadda ya kamata ta hanyar matsewar waya mai ɓoye. Yana da alaƙa da kyakkyawan aikin juriya na lalata, kyawawan kaddarorin rufewa, da sabis na tsawon rai.

  • GYFJH

    GYFJH

    Kebul na fiber optic mai nisa na mitar rediyo GYFJH. Tsarin na USB na gani yana amfani da nau'i-nau'i guda biyu ko hudu ko nau'i-nau'i masu yawa waɗanda aka rufe kai tsaye tare da ƙananan hayaki da kayan halogen don yin fiber mai mahimmanci, kowane kebul yana amfani da yarn aramid mai ƙarfi a matsayin ɓangaren ƙarfafawa, kuma an fitar da shi tare da Layer na LSZH ciki na ciki. A halin yanzu, don cikakken tabbatar da zagaye da halaye na zahiri da na injiniya na kebul, ana sanya igiyoyi biyu na fiber aramid a matsayin abubuwan ƙarfafawa, Sub na USB da naúrar filler ana murɗa su don samar da kebul na tsakiya sannan kuma LSZH ta fitar da kwasfa na waje (TPU ko sauran kayan da aka yarda da su kuma ana samun su akan buƙata).

  • OYI-FOSC H13

    OYI-FOSC H13

    OYI-FOSC-05H Horizontal fiber optic splice ƙulli yana da hanyoyi guda biyu: haɗin kai tsaye da haɗin haɗin kai. Sun dace da yanayi kamar na sama, rami na bututun bututun, da yanayin da aka saka, da sauransu. Idan aka kwatanta da akwatin tasha, rufewar yana buƙatar buƙatu masu tsauri don rufewa. Ana amfani da ƙulli splice na gani don rarrabawa, rarrabawa, da adana igiyoyin gani na waje waɗanda ke shiga da fita daga ƙarshen rufewar.

    Rufewar yana da tashoshin shiga 3 da tashoshin fitarwa 3. An yi harsashi na samfurin daga kayan ABS/PC+PP. Waɗannan rufewar suna ba da kyakkyawan kariya ga haɗin gwiwar fiber optic daga mahalli na waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da hatimi mai yuwuwa da kariya ta IP68.

  • OYI-F402 Panel

    OYI-F402 Panel

    Optic patch panel yana ba da haɗin reshe don ƙarewar fiber. Yana da haɗin haɗin gwiwa don sarrafa fiber, kuma ana iya amfani dashi azaman akwatin rarrabawa. Yana rarraba zuwa nau'in gyarawa da nau'in zamewa. Wannan aikin kayan aiki shine gyarawa da sarrafa igiyoyin fiber optic a cikin akwatin tare da ba da kariya. Akwatin ƙarewar Fiber optic na zamani ne don haka sun dace da tsarin da kuke da su ba tare da wani gyara ko ƙarin aiki ba.
    Ya dace da shigarwa na FC, SC, ST, LC, da sauransu.

  • Akwatin Tashar OYI-FATC 16A

    Akwatin Tashar OYI-FATC 16A

    16-core OYI-FATC 16Aakwatin tasha na ganiyana yin daidai da daidaitattun buƙatun masana'antu na YD/T2150-2010. An fi amfani dashi a cikinTsarin shiga FTTXtashar tashar tashar. Akwatin an yi shi da PC mai ƙarfi, ABS filastik alluran allura, wanda ke ba da hatimi mai kyau da juriya na tsufa. Bugu da ƙari, ana iya rataye shi a bango a waje ko cikin gida don shigarwa da amfani.

    Akwatin tashar tashar OYI-FATC 16A tana da ƙira ta ciki tare da tsarin Layer guda ɗaya, an raba shi zuwa yankin layin rarraba, shigar da kebul na waje, tiren splicing fiber, da FTTH drop Optical USB ajiya. Layukan gani na fiber a bayyane suke, yana sa ya dace don aiki da kulawa. Akwai ramukan kebul guda 4 a ƙarƙashin akwatin waɗanda zasu iya ɗaukar kebul na gani na waje guda 4 don kai tsaye ko mahaɗa daban-daban, kuma yana iya ɗaukar igiyoyin gani na gani na 16 FTTH don haɗin ƙarshen. Tire mai raba fiber yana amfani da fom ɗin juyewa kuma ana iya daidaita shi tare da ƙayyadaddun iyawar cores 72 don ɗaukar buƙatun faɗaɗa akwatin.

  • Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

    Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

    Ana amfani da kayan aikin azaman wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da susauke kebula cikin tsarin sadarwar sadarwa na FTTx. Za a iya yin rarraba fiber, rarrabawa, rarrabawa a cikin wannan akwati, kuma a halin yanzu yana ba da kariya mai karfi da kulawa gaFTTx ginin cibiyar sadarwa.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net