Farashin 1GE

Single Port Xpon

Farashin 1GE

1GE tashar jiragen ruwa guda ɗaya ce ta XPON fiber optic modem, wacce aka tsara don saduwa da FTTH ultra.-buƙatun samun damar bandeji na gida da masu amfani da SOHO. Yana goyan bayan NAT / Tacewar zaɓi da sauran ayyuka. Ya dogara ne akan ingantaccen fasaha na GPON da balagagge tare da babban aiki mai tsada da Layer 2Ethernetcanza fasaha. Yana da abin dogara da sauƙi don kiyayewa, yana ba da garantin QoS, kuma ya dace da daidaitattun ITU-T g.984 XPON.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin samfur

1GE tashar tashar jiragen ruwa ce guda ɗaya ta XPON fiber optic modem, wacce aka ƙera don saduwa da buƙatun samun damar bandeji na FTTH na gida da masu amfani da SOHO. Yana goyan bayan NAT / Tacewar zaɓi da sauran ayyuka. Ya dogara ne akan ingantaccen fasaha na GPON da balagagge tare da babban aiki mai tsada da Layer 2Ethernetcanza fasaha. Yana da abin dogara da sauƙi don kiyayewa, yana ba da garantin QoS, kuma ya dace da daidaitattun ITU-T g.984 XPON.

Siffofin Samfur

1. XPON WAN tashar jiragen ruwa tare da 1.244Gbps uplink / 2.488Gbps downlink gudun mahada;
2. 1x 10/100/1000BASE-T Ethernet RJ45 Ports;

Ƙayyadaddun bayanai

1. XPON WAN tashar jiragen ruwa tare da 1.244Gbps uplink / 2.488Gbps downlink gudun mahada;
2. 1x 10/100/1000BASE-T Ethernet RJ45 Ports;

CPU

300MHz Mips Single core

samfurin guntu

Saukewa: RTL9601D-VA3

Ƙwaƙwalwar ajiya

8MB SIP KO Flash/32MB DDR2 SOC

Bob Driver

Saukewa: GN25L95

XPON Protocol

Ƙayyadaddun bayanai

Bi ITU-T G.984 GPON misali:

G.984.1 na gaba ɗaya

G.984.2 na zahiri Media Dependent (PMD) ƙayyadaddun bayanin Layer

G.984.3 watsa convergence Layer bayani dalla-dalla

G.984.4 ONT gudanarwa da kulawa da ƙayyadaddun bayanai

Taimakawa ƙimar watsa DS/US zuwa 2.488 Gbps/1.244 Gbps

Tsawon tsayi: 1490nm ƙasa & 1310 nm sama

Yi aiki da nau'in PMD na aji B+

Nisan jiki ya kai kilomita 20

Taimakawa Rarraba Bandwidth Mai Ragewa (DBA)

Hanyar Encapsulation GPON (GEM) tana goyan bayan fakitin Ethernet

Yana goyan bayan cirewa/sakawar GEM da cirewa/ɓangarorin bayanai (GEM SAR)

Mai daidaitawa AES DS da FEC DS/US

Taimakawa har zuwa 8 T-CONs kowanne tare da layukan fifiko (US)

Ka'idar hanyar sadarwa

Ƙayyadaddun bayanai

802.3 10/100/1000 Tushen T Ethernet

ANSI/IEEE 802.3 Tattaunawa ta atomatik na NWay

802.1Q VLAN tagging/ un-tagging

Goyi bayan rarraba zirga-zirga mai sassauƙa

Goyi bayan staking VLAN

Taimakawa VLAN Bridging mai hankali da yanayin Haɗin Haɗin

Interface

WAN: Giga Optical Interface (APC ko UPC)

LAN: 1*10/100/1000 MDI/MDI-X RJ-45 tashar jiragen ruwa

LED Manuniya

Power, PON, LOS, LAN

Buttons

Sake saiti

Tushen wutan lantarki

DC12V 0.5A

Girman samfur

90X72X28mm (tsawo X nisa X tsayi)

Muhallin Aiki

Zafin aiki: 0°C-40°C

Yanayin aiki: 5-95%

Tsaro

Firewall, Dos Kariya, DMZ, ACL, IP/MAC/URL tacewa

WAN Networking

Haɗin IP WAN Static

DHCP abokin ciniki WAN haɗin

PPPoE WAN haɗin

IPv6 dual tari

Gudanarwa

Standard OMCI (G.984.4)

GUI Yanar Gizo (HTTP/HTTPS)

Haɓaka Firmware ta HTTP/HTTPS/TR069

Umurnin CLI ta hanyar Telnet/console

Ajiyayyen Kanfigareshan/dawowa

Saukewa: TR069

DDNS, SNTP, QoS

Takaddun shaida

CE / WiFi takaddun shaida

 

Abubuwan da aka Shawarar

  • 3436G4R

    3436G4R

    ONU samfurin ne m kayan aiki na jerin XPON wanda bi cikakken tare da ITU-G.984.1/2/3/4 misali da kuma hadu da makamashi-ceton na G.987.3 yarjejeniya, ONU dogara ne a kan balagagge da kuma barga da high kudin-tasiri GPON fasaha wanda rungumi dabi'ar high-yi XPON REALTEK chipset management, mafi m garanti, mafi m sabis, da garanti, mafi m sabis, da kuma high AMINCI.
    Wannan ONU yana goyan bayan IEEE802.11b/g/n/ac/ax, wanda ake kira WIFI6, a lokaci guda, tsarin WEB da aka bayar yana sauƙaƙa daidaitawar WIFI kuma yana haɗawa zuwa INTERNET da dacewa ga masu amfani.
    ONU tana goyan bayan tukwane ɗaya don aikace-aikacen VOIP.

  • SFP-ETRx-4

    SFP-ETRx-4

    ER4 samfurin transceiver ne wanda aka ƙera don aikace-aikacen sadarwar gani na 40km. Zane ya dace da 40GBASE-ER4 na ma'aunin IEEE P802.3ba. Tsarin yana canza tashoshi na shigarwa na 4 (ch) na bayanan lantarki na 10Gb/s zuwa siginar gani na 4 CWDM, kuma ya ninka su cikin tashoshi ɗaya don watsawar gani na 40Gb/s. Komawa, a gefen mai karɓa, ƙirar ƙirar tana ƙaddamar da shigarwar 40Gb/s cikin siginar tashoshi 4 CWDM, kuma yana canza su zuwa bayanan lantarki na tashar tashar tashoshi 4.

  • OYI3434G4R

    OYI3434G4R

    Samfurin ONU shine kayan aiki na ƙarshe na jerin XPON wanda ya cika cikakkiyar daidaitaccen ITU-G.984.1/2/3/4 kuma ya dace da tsarin ceton makamashi na G.987.3,ONUdogara ne a kan balagagge kuma barga da kuma high kudin-tasiri fasahar GPON wanda rungumi dabi'ar high-yiXPONREALTEK chipset kuma yana da babban dogaro, sauƙin gudanarwa, daidaitawa mai sassauƙa, ƙarfi, garantin sabis mai inganci (Qos).

  • Module OYI-1L311xF

    Module OYI-1L311xF

    OYI-1L311xF Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers suna jituwa tare da Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Yarjejeniyar (MSA), Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyar: direban LD, mai iyakance amplifier, na dijital diagnostics duba, FP Laser da, da PIN1-1005 data mahada mahada. guda yanayin fiber.

    Za'a iya kashe fitarwar gani ta hanyar TTL dabaru na babban matakin shigar da Tx Disable, kuma tsarin kuma 02 na iya kashe tsarin ta I2C. An bayar da Tx Fault don nuna lalatawar Laser. Ana ba da hasarar sigina (LOS) don nuna asarar siginar gani na mai karɓa ko matsayin haɗin gwiwa tare da abokin tarayya. Hakanan tsarin zai iya samun LOS (ko Link)/A kashe/Bayanin kuskure ta hanyar shiga rajistar I2C.

  • Smart Cassette EPON OLT

    Smart Cassette EPON OLT

    Series Smart Cassette EPON OLT babban kaset ne na haɗin kai da matsakaicin ƙarfi kuma An tsara su don samun damar masu aiki da cibiyar sadarwa na harabar kasuwanci. Yana bin ka'idodin fasaha na IEEE802.3 ah kuma ya sadu da buƙatun kayan aikin EPON OLT na YD/T 1945-2006 Buƙatun fasaha don samun damar hanyar sadarwa--daga Ethernet Passive Optical Network (EPON) da buƙatun fasaha na EPON sadarwar China EPON 3.0. EPON OLT yana da kyakkyawan buɗewa, babban ƙarfin aiki, babban dogaro, cikakken aikin software, ingantaccen amfani da bandwidth da ikon tallafin kasuwancin Ethernet, yadu amfani da keɓaɓɓen kewayon cibiyar sadarwa na gaba-gaba, ginin cibiyar sadarwa mai zaman kansa, damar harabar kasuwanci da sauran ginin hanyar sadarwa.
    Jerin EPON OLT yana ba da 4/8/16 * saukar da tashar jiragen ruwa EPON 1000M, da sauran tashoshin haɗin gwiwa. Tsayin shine kawai 1U don shigarwa mai sauƙi da ajiyar sarari. Yana ɗaukar fasahar ci gaba, yana ba da ingantaccen maganin EPON. Haka kuma, yana adana farashi mai yawa ga masu aiki saboda yana iya tallafawa hanyoyin sadarwar ONU daban-daban.

  • 10/100Base-TX Ethernet Port zuwa 100Base-FX Fiber Port

    10/100Base-TX Ethernet Port zuwa 100Base-FX Fiber...

    MC0101F fiber Ethernet media Converter yana ƙirƙirar Ethernet mai tsada mai tsada zuwa hanyar haɗin fiber, a bayyane yana canzawa zuwa / daga 10 Base-T ko 100 Base-TX sigina na gani na fiber na 100 Base-FX don ƙaddamar da haɗin cibiyar sadarwa ta Ethernet akan kashin baya na multimode / yanayin guda ɗaya fiber kashin baya.
    MC0101F fiber Ethernet media Converter yana goyan bayan matsakaicin multimode fiber optic na USB nesa na 2km ko matsakaicin yanayin nisan kebul na fiber na gani guda ɗaya na 120 km, yana ba da mafita mai sauƙi don haɗa cibiyoyin sadarwar 10/100 Base-TX Ethernet zuwa wurare masu nisa ta amfani da SC / ST / FC / LC- ƙare guda yanayin / multimode fiber, yayin da isar da ingantaccen aikin cibiyar sadarwa da ingantaccen aiki.
    Sauƙaƙe don saitawa da shigarwa, wannan ƙaƙƙarfan, mai ƙima mai saurin saurin watsa labarai na Ethernet yana fasalta autos witching MDI da goyon bayan MDI-X akan haɗin RJ45 UTP da kuma sarrafa jagora don yanayin UTP, saurin gudu, cikakken da rabin duplex.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka duba fiye da OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

tiktok

Tiktok

Tiktok

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net