Kebul ɗin Shiga Jirgin Ƙasa na Tsakiya mara ƙarfe

Kebul ɗin Fiber na gani na Access

Kebul ɗin Shiga Jirgin Ƙasa na Tsakiya mara ƙarfe

Ana sanya zare da tef ɗin da ke toshe ruwa a cikin busasshen bututun da ba shi da ruwa. An naɗe bututun da ba shi da ruwa da wani Layer na zare na aramid a matsayin wani ƙarfi. An sanya robobi guda biyu masu haɗa fiber-ƙarfafa (FRP) a ɓangarorin biyu, kuma an kammala kebul ɗin da murfin LSZH na waje.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Fasallolin Samfura

Ƙaramin diamita na waje, nauyi mai sauƙi.

Yana jure wa yanayin zafi mai yawa da ƙasa, wanda ke haifar da hana tsufa da tsawon rai.

Kyakkyawan aikin injiniya.

Kyakkyawan aikin zafin jiki.

Kyakkyawan aikin hana harshen wuta, ana iya samun damar shiga kai tsaye daga gida.

Halayen gani

Nau'in Zare Ragewar 1310nm MFD

(Dilamin Filin Yanayi)

Tsawon Wave na Kebul λcc(nm)
@1310nm(dB/KM) @1550nm(dB/KM)
G652D ≤0.36 ≤0.22 9.2±0.4 ≤1260
G657A1 ≤0.36 ≤0.22 9.2±0.4 ≤1260
G657A2 ≤0.36 ≤0.22 9.2±0.4 ≤1260
G655 ≤0.4 ≤0.23 (8.0-11)±0.7 ≤1450
50/125 ≤3.5 @850nm ≤1.5 @1300nm / /
62.5/125 ≤3.5 @850nm ≤1.5 @1300nm / /

Sigogi na Fasaha

Adadin Fiber Diamita na Kebul
(mm) ±0.3
Nauyin Kebul
(kg/km)
Ƙarfin Tauri (N) Juriyar Murkushewa (N/100mm) Lanƙwasa Radius (mm)
Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Mai Sauƙi tsayayye
2-12 5.9 40 300 800 300 1000 20D 10D
16-24 7.2 42 300 800 300 1000 20D 10D

Aikace-aikace

Shiga ginin daga waje, Riser na cikin gida.

Hanyar kwanciya

Bututun ruwa, Faɗuwar tsaye.

Zafin Aiki

Yanayin Zafin Jiki
Sufuri Shigarwa Aiki
-40℃~+70℃ -5℃~+45℃ -40℃~+70℃

Daidaitacce

YD/T 769-2003

RUFEWA DA ALAMA

Ana naɗe igiyoyin OYI a kan gangunan bakelite, na katako, ko na ƙarfe. A lokacin jigilar kaya, ya kamata a yi amfani da kayan aikin da suka dace don guje wa lalata kunshin da kuma sarrafa su cikin sauƙi. Ya kamata a kare kebul daga danshi, a nisantar da shi daga yanayin zafi mai yawa da tartsatsin wuta, a kare shi daga lanƙwasawa da niƙawa, sannan a kare shi daga matsin lamba da lalacewa na injiniya. Ba a yarda ya sami tsawon kebul guda biyu a cikin gangun ɗaya ba, kuma ya kamata a rufe ƙarshen biyu. Ya kamata a naɗe ƙarshen biyu a cikin gangunan, kuma a samar da tsawon kebul wanda bai gaza mita 3 ba.

Bututun da ba na ƙarfe ba Mai Nau'in Nau'in Nau'in Berde Mai Kariya

Launin alamun kebul fari ne. Za a yi bugun a tazara ta mita 1 a kan murfin waje na kebul. Ana iya canza tatsuniyar alamar murfin waje bisa ga buƙatun mai amfani.

An bayar da rahoton gwaji da takaddun shaida.

Samfuran da aka ba da shawarar

  • OYI-FOSC-D109H

    OYI-FOSC-D109H

    Ana amfani da rufewar OYI-FOSC-D109H a aikace-aikacen iska, bango, da na ƙarƙashin ƙasa don haɗa kebul ɗin fiber kai tsaye da rassansa. Rufewar rufewar kumfa kariya ce mai kyau daga haɗin fiber optic daga muhallin waje kamar UV, ruwa, da yanayi, tare da rufewa mai hana zubewa da kariyar IP68. Rufewar tana da tashoshin shiga guda 9 a ƙarshen (tashoshi masu zagaye 8 da tashar oval 1). An yi harsashin samfurin daga kayan PP+ABS. An rufe harsashi da tushe ta hanyar danna robar silicone tare da maƙallin da aka ware. Ana rufe tashoshin shiga ta hanyar bututun da za su iya rage zafi. Ana iya sake buɗe rufewar bayan an rufe su kuma a sake amfani da su ba tare da canza kayan rufewa ba. Babban ginin rufewar ya haɗa da akwati, haɗawa, kuma ana iya tsara shi da adaftar da masu raba haske.
  • Kebul ɗin bututu mai ƙarfi na FRP guda biyu

    FRP mai ƙarfi biyu wanda ba ƙarfe ba ne a tsakiya ...

    Tsarin kebul na gani na GYFXTBY ya ƙunshi zare masu launi iri-iri (1-12 cores) masu launuka 250μm (nau'i ɗaya ko zare masu launi iri-iri) waɗanda aka haɗa a cikin bututu mai sassauƙa da aka yi da filastik mai girma-modulus kuma aka cika shi da mahaɗin hana ruwa shiga. Ana sanya wani abu mai ƙarfi wanda ba ƙarfe ba (FRP) a ɓangarorin biyu na bututun mai ɗaurewa, sannan a sanya igiya mai tsagewa a kan layin waje na bututun mai ɗaurewa. Sannan, bututun mai sassauƙa da ƙarfafawa guda biyu waɗanda ba ƙarfe ba suna samar da tsari wanda aka fitar da shi da polyethylene mai yawa (PE) don ƙirƙirar kebul na gani na arc runway.
  • OYI FAT H24A

    OYI FAT H24A

    Ana amfani da wannan akwatin a matsayin wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da kebul na saukewa a cikin tsarin sadarwar sadarwa na FTTX. Yana haɗa haɗin fiber, rabewa, rarrabawa, ajiya da haɗin kebul a cikin naúrar ɗaya. A halin yanzu, yana ba da kariya mai ƙarfi da sarrafawa don ginin cibiyar sadarwa ta FTTX.
  • Nau'in OYI-OCC-C

    Nau'in OYI-OCC-C

    Tashar rarrabawa ta fiber optic ita ce kayan aikin da ake amfani da su azaman na'urar haɗi a cikin hanyar sadarwa ta fiber optic don kebul na ciyarwa da kebul na rarrabawa. Ana haɗa kebul na fiber optic kai tsaye ko kuma a dakatar da su kuma ana sarrafa su ta hanyar igiyoyin faci don rarrabawa. Tare da haɓaka FTTX, za a tura kabad ɗin haɗin kebul na waje sosai kuma za su kusanci mai amfani da ƙarshen.
  • GYFC8Y53

    GYFC8Y53

    GYFC8Y53 kebul ne mai ƙarfi wanda aka ƙera don aikace-aikacen sadarwa mai wahala. An gina shi da bututu masu sassauƙa da yawa cike da mahaɗin toshe ruwa kuma an makale a kusa da wani ƙarfi, wannan kebul yana tabbatar da kyakkyawan kariya ta injiniya da kwanciyar hankali na muhalli. Yana da zaruruwan gani iri ɗaya ko na yanayi da yawa, yana ba da ingantaccen watsa bayanai mai sauri tare da ƙarancin asarar sigina. Tare da rufin waje mai ƙarfi wanda ke jure wa UV, gogewa, da sinadarai, GYFC8Y53 ya dace da shigarwa a waje, gami da amfani da iska. Sifofin kebul ɗin da ke hana harshen wuta suna inganta aminci a wurare da aka rufe. Tsarinsa mai ƙanƙanta yana ba da damar sauƙaƙe hanyar sadarwa da shigarwa, yana rage lokacin turawa da farashi. Ya dace da hanyoyin sadarwa masu dogon zango, hanyoyin sadarwa masu shiga, da haɗin cibiyar bayanai, GYFC8Y53 yana ba da aiki mai daidaito da dorewa, yana cika ƙa'idodin duniya don sadarwa ta fiber na gani.
  • Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

    Akwatin Tashar OYI-FAT-10A

    Ana amfani da kayan aikin a matsayin wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da kebul na saukewa a cikin tsarin sadarwar sadarwa na FTTx. Ana iya yin haɗa fiber, rarrabawa, da rarrabawa a cikin wannan akwati, kuma a halin yanzu yana ba da kariya mai ƙarfi da gudanarwa ga ginin cibiyar sadarwa ta FTTx.

Idan kana neman ingantacciyar hanyar sadarwa ta kebul mai sauri, to ka duba OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka maka ka ci gaba da kasancewa tare da kasuwancinka kuma ka kai shi mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

tiktok

Tiktok

Tiktok

Whatsapp

+8618926041961

Imel

sales@oyii.net