Kaset mai wayo EPON OLT

Mai Canza Fiber Media

Kaset mai wayo EPON OLT

Kaset ɗin Wayo na Series EPON OLT su ne kaset mai haɗaka da matsakaicin ƙarfin aiki kuma an tsara su ne don hanyoyin sadarwa na masu aiki da kuma hanyoyin sadarwa na harabar kamfanoni. Yana bin ƙa'idodin fasaha na IEEE802.3 kuma yana cika buƙatun kayan aikin EPON OLT na YD/T 1945-2006 Bukatun fasaha don hanyar sadarwa ta shiga——bisa ga Ethernet Passive Optical Network (EPON) da China buƙatun fasaha na EPON 3.0. EPON OLT yana da kyakkyawan buɗewa, babban iya aiki, babban aminci, cikakken aikin software, ingantaccen amfani da bandwidth da ikon tallafawa kasuwancin Ethernet, wanda aka yi amfani da shi sosai ga ɗaukar hoto na cibiyar sadarwa ta gaba, ginin cibiyar sadarwa mai zaman kansa, damar shiga harabar kasuwanci da sauran ginin hanyar sadarwa ta shiga.
Jerin EPON OLT yana ba da tashoshin EPON 1000M downlink 4/8/16, da sauran tashoshin sama. Tsawon shine 1U kawai don sauƙin shigarwa da adana sarari. Yana amfani da fasahar zamani, yana ba da ingantaccen mafita na EPON. Bugu da ƙari, yana adana kuɗi mai yawa ga masu aiki domin yana iya tallafawa hanyoyin sadarwa na ONU daban-daban.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Kaset ɗin Wayo na Series EPON OLT kaset ne mai haɗaka da matsakaicin ƙarfin aiki kuma an tsara su ne don samun damar masu aiki da hanyar sadarwa ta harabar kamfanoni. Yana bin ƙa'idodin fasaha na IEEE802.3ah kuma yana cika buƙatun kayan aikin EPON OLT na YD/T 1945-2006 Bukatun fasaha don samun damahanyar sadarwa——bisa ga Ethernet Passive Optical Network (EPON) da ChinatelesadarwaBukatun fasaha na EPON 3.0. EPON OLT tana da kyakkyawan budewa, babban iya aiki, babban aminci, cikakken aikin software, ingantaccen amfani da bandwidth da ikon tallafawa kasuwanci na Ethernet, wanda aka yi amfani da shi sosai ga tsarin sadarwa na gaba-gaba na mai aiki, ginin cibiyar sadarwa mai zaman kansa, damar shiga harabar kamfanoni da sauran ginin hanyar sadarwa.

Jerin EPON OLT yana ba da tashoshin EPON 1000M downlink 4/8/16, da sauran tashoshin sama. Tsawon shine 1U kawai don sauƙin shigarwa da adana sarari. Yana amfani da fasahar zamani, yana ba da ingantaccen mafita na EPON. Bugu da ƙari, yana adana kuɗi mai yawa ga masu aiki domin yana iya tallafawa hanyoyin sadarwa na ONU daban-daban.

Fasallolin Samfura

Abu

EPON OLT 4/8/16PON

Fasaloli na PON

IEEE 802.3ah EPON

Kamfanin Sadarwa na China/Unicom EPON

Matsakaicin nisan watsa PON na kilomita 20

Kowace tashar PON tana goyan bayan matsakaicin rabon rabawa 1:64

Aikin ɓoyewa na 128Bits ta hanyar haɗa haɗin sama da ƙasa

OAM na yau da kullun da OAM mai tsawo

Haɓaka software na ONU, haɓaka lokaci mai ɗorewa, haɓakawa a ainihin lokaci

PON watsawa da duba ikon gani na karɓa

Gano wutar lantarki ta hanyar tashar PON

Siffofin L2

MAC

MAC Black Hole

Iyakar MAC na Tashar Jiragen Ruwa

Adireshin MAC na 16K

 

VLAN

Shigarwar VLAN ta 4K

Mai tushen tashar jiragen ruwa/Mai tushen MAC/Tsarin yarjejeniya/Mai tushen IP subnet

QinQ da QinQ mai sassauƙa (VLAN mai tauri)

Sauya VLAN da Bayanin VLAN

PVLAN don cimma warewa a tashoshin jiragen ruwa da kuma adana albarkatun jama'a da na vlan

GVRP

 

Itacen da ke yawo

STP/RSTP/MSTP

Gano madauki daga nesa

 

Tashar jiragen ruwa

Kula da bandwidth mai kusurwa biyu

Tsarin haɗin gwiwa mai tsauri da kuma LACP (Haɗin Haɗin Haɗin)

Maɓallin tashar jiragen ruwa

Abu EPON OLT 4/8/16PON
Fasaloli na PON IEEE 802.3ah EPON
Kamfanin Sadarwa na China/Unicom EPON
Matsakaicin nisan watsa PON na kilomita 20
Kowace tashar PON tana goyan bayan matsakaicin rabon rabawa 1:64
Aikin ɓoyewa na 128Bits ta hanyar haɗa haɗin sama da ƙasa
OAM na yau da kullun da OAM mai tsawo
Haɓaka software na ONU, haɓaka lokaci mai ɗorewa, haɓakawa a ainihin lokaci
PON watsawa da duba ikon gani na karɓa
Gano wutar lantarki ta hanyar tashar PON
Siffofin L2 MAC MAC Black Hole
Iyakar MAC na Tashar Jiragen Ruwa
Adireshin MAC na 16K
VLAN Shigarwar VLAN ta 4K
Mai tushen tashar jiragen ruwa/Mai tushen MAC/Tsarin yarjejeniya/Mai tushen IP subnet
QinQ da QinQ mai sassauƙa (VLAN mai tauri)
Sauya VLAN da Bayanin VLAN
PVLAN don cimma warewa a tashoshin jiragen ruwa da kuma adana albarkatun jama'a da na vlan
GVRP
  Itacen da ke yawo STP/RSTP/MSTP
Gano madauki daga nesa
  Tashar jiragen ruwa Kula da bandwidth mai kusurwa biyu
Tsarin haɗin gwiwa mai tsauri da kuma LACP (Haɗin Haɗin Haɗin)
Maɓallin tashar jiragen ruwa
Tsaro Tsaron Mai Amfani Hana zamba ta ARP
Siffofi Hana ambaliyar ruwa ta ARP
  IP Source Guard ƙirƙirar haɗin IP+VLAN+MAC+Tashar jiragen ruwa
  Keɓewar Tashar Jiragen Ruwa
  Haɗa adireshin MAC zuwa tashar jiragen ruwa da kuma tace adireshin MAC
  Tabbatar da IEEE 802.1x da AAA/Radius
  Tsaron Na'ura Hare-haren hana DOS (kamar ARP, Syn-flood, Smurf, ICMP attack), gano ARP, tsutsotsi da harin tsutsotsi na Msblaster
  Harsashi Mai Tsaro na SSHv2
  Gudanar da ɓoye na SNMP v3
  Shiga IP ta hanyar Telnet
  Gudanar da matsayi da kariyar kalmar sirri na masu amfani
  Tsaron Cibiyar sadarwa Gwajin MAC da ARP na zirga-zirgar mai amfani
  Takaita zirga-zirgar ARP na kowane mai amfani da kuma tilasta wa mai amfani fita tare da zirga-zirgar ARP mara kyau
  ɗaure bisa tebur na ARP mai ƙarfi
  Haɗin IP+VLAN+MAC+Tashar jiragen ruwa
  Tsarin tace kwararar ACL na L2 zuwa L7 akan baiti 80 na kan fakitin da mai amfani ya ayyana
  Dakatar da watsa shirye-shirye/kafa-saƙo da yawa ta hanyar tashar jiragen ruwa da kuma tashar haɗarin rufewa ta atomatik
  URPF don hana jabun adireshin IP da kai hari
  DHCP Option82 da PPPOE+ suna loda wurin da mai amfani yake a zahiri
  Tantance rubutu mara rubutu na fakitin OSPF, RIPv2 da BGPv4 da kuma
  MD5
  Tabbatar da sirrin sirri
Hanyar IP IPv4 Wakilin ARP
DHCP Relay
Sabar DHCP
Tsarin Hanya Mai Tsayi
RIPv1/v2
OSPFv2
BGPv4
Daidaitaccen Hanya
Tsarin Hanya
  IPv6 ICMPv6
Canza madogarar ICMPv6
DHCPv6
ACLv6
OSPFv3
RIPng
BGP4+
An saita Rafukan
ISATAP
6to4 Rami
Tari biyu na IPv6 da IPv4
Fasallolin Sabis ACL ACL na yau da kullun da aka faɗaɗa
ACL Mai Tsawon Lokaci
Rarraba kwarara da ma'anar kwarara bisa tushen/mafaka
Adireshin MAC, VLAN, 802.1p, TOS, Diff Serv, adireshin IP na asali/makomawa (IPv4/IPv6), lambar tashar TCP/UDP, nau'in yarjejeniya, da sauransu.
Tacewar fakitin L2~L7 mai zurfi zuwa baiti 80 na kan fakitin IP
QoS Iyaka-ƙayyade saurin aikawa/karɓar fakiti na tashar jiragen ruwa ko kwararar da aka ayyana kai tsaye da kuma samar da na'urar lura da kwararar gaba ɗaya da kuma na'urar lura da kwararar da aka ayyana kai tsaye mai launuka uku
Sharhi kan fifiko ga tashar jiragen ruwa ko kwararar da aka ayyana kai tsaye da kuma samar da fifikon 802.1P, DSCP da Sharhi
CAR (Yawan Samun Shiga Mai Kyau), Siffar Zirga-zirga da ƙididdigar kwarara
Madubin fakiti da kuma sake tura hanyar sadarwa da kwararar da aka ayyana kai Mai tsara jadawalin layi na musamman bisa ga tashar jiragen ruwa ko kwararar da aka ayyana kai. Kowace tashar jiragen ruwa/kwarara tana goyan bayan layukan fifiko guda 8 da mai tsara jadawalin SP, WRR da SP+WRR.
Tsarin guje wa cunkoso, gami da Tail-Drop da WRED
Yaɗa Labarai da Yawa IGMPv1/v2/v3
IGMPv1/v2/v3 Snooping
Matatar IGMP
Kwafin MVR da giciye VLAN da yawa
IGMP Hutu mai sauri
Wakili na IGMP
PIM-SM/PIM-DM/PIM-SSM
PIM-SMv6, PIM-DMv6, PIM-SSMv6
MLDv2/MLDv2 Snooping
Aminci Zagaye EAPS da GERP (lokacin murmurewa <50ms)
Kariya Gano Layi-baya
Haɗi Flex Link (lokacin murmurewa <50ms)
Kariya RSTP/MSTP (lokacin murmurewa <1s)
  LACP (lokacin murmurewa <10ms)
  Babban Jami'in Kuɗi (BFD)
Na'ura VRRP mai masaukin baki madadin
Kariya 1+1 madadin zafi mai ƙarfi
Gyara Cibiyar sadarwa Tashar jiragen ruwa ta ainihin lokaci, amfani da kuma kididdigar watsawa/karɓa bisa ga Telnet
Gyara Binciken kwararar RFC3176s
  LLDP
  OAM na Ethernet na 802.3ah
  Tsarin RFC 3164 BSD na tsarin aiki
  Ping da Traceroute
   
  CLI, Tashar jiragen ruwa ta Console, Telnet
Na'ura SNMPv1/v2/v3
Gudanarwa RMON (Sa ido daga nesa) Ƙungiyoyi 1, 2, 3, 9 MIB
  NTP
  NGBN Duba gudanar da hanyar sadarwa

Bayanan Fasaha

Abu na 4PON 8PON 16PON

Ƙarfin Canjawa

128Gbps

Ƙarfin Turawa (Ipv4/Ipv6)

95.23Mpps

Tashar Sabis

Tashar jiragen ruwa ta PON guda 4, 4*10GE/GE SFP+8GE

Tashar jiragen ruwa ta PON 8, 4*10GE/GE SFP +8GE

16*PON, 4*GE SFP, 4*GE

Tashar jiragen ruwa ta COMBO, 2*10GE/GE SFP

Tsarin Juyawa

Gina wutar lantarki mai amfani da ...

DC, AC+DC, AC guda ɗaya, DC guda ɗaya da aka bambanta ta hanyar samfuri

Wutar lantarki mai haɗawa biyu, AC biyu, DC biyu da AC+DC

Tushen wutan lantarki

AC: shigarwa100~240V 47/63Hz

DC: shigarwar 36V ~ 75V

Amfani da Wutar Lantarki

≤40W

≤45W

≤85W

Girma (Faɗi x Zurfi x Tsawo)

440mm × 44mm × 311mm

442mm × 44mm × 380mm

Nauyi (Cikakken Nauyi)

≤3kg

Bukatun Muhalli

Zafin Aiki: -10°C~55°C

Zafin ajiya: -40°C~70°C

Dangantaka mai kyau: 10% ~ 90%, ba ya yin tururi

 

 

Girma

EPONOLT4PON

1RU inci 19

Rashin ƙarfin lantarki 1+1

Tashar EPON mai gyarawa 4*

4*10GE SFP+ 8 * GE

1 * tashar wasan bidiyo

Yawan amfani da wutar lantarki mai cikakken kaya≤40 W

EPONOLT8PON

1RU inci 19

Rashin ƙarfin lantarki 1+1

Tashar EPON mai gyarawa 8*

4*10GE SFP +8* GE

1 * tashar wasan bidiyo

Yawan amfani da wutar lantarki mai cikakken kaya≤45 W

EPONOLT16PON

1RU inci 19

Rashin ƙarfin lantarki 1+1

16 * tashar EPON mai gyarawa

4 * GE SFP, tashar jiragen ruwa ta GE COMBO 4, 2*10GE SFP

1 * tashar wasan bidiyo:- 1 -

Yawan amfani da wutar lantarki mai cikakken kaya≤85W

 

 

Bayanin yin oda

Sunan samfurin

Bayanin Samfurin

4PON

Tashar jiragen ruwa ta PON guda 4, 4*10GE/GE SFP +4GE, wutar lantarki mai ƙarfi biyu tare da zaɓi

8PON

Tashar jiragen ruwa ta PON 8, 4*10GE/GE SFP +8GE, wutar lantarki mai ƙarfi biyu tare da zaɓi

16PON

16*PON, 4*GE SFP, 4*GE COMBO tashar jiragen ruwa, 2*10GE/GE SFP, wutar lantarki mai haɗawa

NG01PWR100AC

module na wutar lantarki don NG01PWR100AC, 16PON

NG01PWR100DC

module na wutar lantarki don NG01PWR100DC, 16PON

Samfuran da aka ba da shawarar

  • GYFC8Y53

    GYFC8Y53

    GYFC8Y53 kebul ne mai ƙarfi wanda aka ƙera don aikace-aikacen sadarwa mai wahala. An gina shi da bututu masu sassauƙa da yawa cike da mahaɗin toshe ruwa kuma an makale a kusa da wani ƙarfi, wannan kebul yana tabbatar da kyakkyawan kariya ta injiniya da kwanciyar hankali na muhalli. Yana da zaruruwan gani iri ɗaya ko na yanayi da yawa, yana ba da ingantaccen watsa bayanai mai sauri tare da ƙarancin asarar sigina. Tare da rufin waje mai ƙarfi wanda ke jure wa UV, gogewa, da sinadarai, GYFC8Y53 ya dace da shigarwa a waje, gami da amfani da iska. Sifofin kebul ɗin da ke hana harshen wuta suna inganta aminci a wurare da aka rufe. Tsarinsa mai ƙanƙanta yana ba da damar sauƙaƙe hanyar sadarwa da shigarwa, yana rage lokacin turawa da farashi. Ya dace da hanyoyin sadarwa masu dogon zango, hanyoyin sadarwa masu shiga, da haɗin cibiyar bayanai, GYFC8Y53 yana ba da aiki mai daidaito da dorewa, yana cika ƙa'idodin duniya don sadarwa ta fiber na gani.
  • Tashar Ethernet ta 10/100Base-TX zuwa Tashar Fiber ta 100Base-FX

    Tashar Ethernet ta 10/100Base-TX zuwa Fiber 100Base-FX...

    Mai canza hanyar sadarwa ta fiber Ethernet ta MC0101F yana ƙirƙirar hanyar haɗin Ethernet zuwa fiber mai inganci, yana canzawa a bayyane zuwa/daga siginar Ethernet ta Base-T 10 ko 100 Base-TX da siginar fiber ta Base-FX 100 don faɗaɗa haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet akan babban layin fiber na yanayin multimode/single mode. Mai canza hanyar sadarwa ta fiber Ethernet ta MC0101F tana goyan bayan matsakaicin nisan kebul na fiber optic mai yawa na 2km ko matsakaicin nisan kebul na fiber optic mai yanayi guda ɗaya na 120 km, yana samar da mafita mai sauƙi don haɗa hanyoyin sadarwa na 10/100 Base-TX Ethernet zuwa wurare masu nisa ta amfani da yanayin single/multimode na SC/ST/FC/LC, yayin da yake isar da ingantaccen aikin cibiyar sadarwa da haɓakawa. Mai sauƙin saitawa da shigarwa, wannan mai sauƙin sauyawar watsa labarai ta Ethernet mai sauri yana da fasalin autos yana maye gurbin tallafin MDI da MDI-X akan haɗin RJ45 UTP da kuma sarrafawa ta hannu don yanayin UTP, gudu, cikakken da rabi duplex.
  • XPON ONU

    XPON ONU

    An tsara tashoshin WIFI na 1G3F a matsayin HGU (Na'urar Gateway ta Gida) a cikin mafita daban-daban na FTTH; aikace-aikacen aji na mai ɗaukar kaya na FTTH yana ba da damar samun damar sabis na bayanai. tashoshin WIFI na 1G3F ya dogara ne akan fasahar XPON mai girma da kwanciyar hankali, mai araha. Zai iya canzawa ta atomatik tare da yanayin EPON da GPON lokacin da zai iya samun damar shiga EPON OLT ko GPON OLT. Tashoshin WIFI na 1G3F suna ɗaukar babban aminci, sauƙin sarrafawa, sassaucin tsari da ingantaccen ingancin sabis (QoS) don biyan buƙatun fasaha na tsarin China Telecom EPON CTC3.0.1G3F Tashoshin WIFI sun bi ka'idodin IEEE802.11n STD, suna ɗaukar tare da 2×2 MIMO, mafi girman ƙimar har zuwa 300Mbps. Tashoshin WIFI na 1G3F sun cika ka'idojin fasaha kamar ITU-T G.984.x da IEEE802.3ah.1G3F Tashoshin WIFI an tsara su ta hanyar ZTE chipset 279127.
  • OYI-KITIN H08C

    OYI-KITIN H08C

    Ana amfani da wannan akwatin a matsayin wurin ƙarewa don kebul na ciyarwa don haɗawa da kebul na saukewa a cikin tsarin sadarwar sadarwa na FTTX. Yana haɗa haɗin fiber, rabewa, rarrabawa, ajiya da haɗin kebul a cikin naúrar ɗaya. A halin yanzu, yana ba da kariya mai ƙarfi da gudanarwa ga ginin cibiyar sadarwa ta FTTX.
  • OYI-F504

    OYI-F504

    Rakin Rarraba Na'urar gani wani firam ne da aka rufe wanda ake amfani da shi don samar da haɗin kebul tsakanin cibiyoyin sadarwa, yana shirya kayan aikin IT zuwa ga daidaitattun haɗuwa waɗanda ke ba da damar amfani da sarari da sauran albarkatu yadda ya kamata. Rakin Rarraba Na'urar gani an tsara shi musamman don samar da kariyar lanƙwasa radius, ingantaccen rarraba fiber da sarrafa kebul.
  • Kebul ɗin Rarrabawa Mai Ma'ana Da Yawa GJFJV (H)

    Kebul ɗin Rarrabawa Mai Ma'ana Da Yawa GJFJV (H)

    GJFJV kebul ne na rarrabawa mai amfani da yawa wanda ke amfani da zaruruwan φ900μm masu hana harshen wuta a matsayin hanyar sadarwa ta gani. Zaruruwan buffer masu tsauri ana naɗe su da wani Layer na zare na aramid a matsayin sassan ƙarfi, kuma an kammala kebul ɗin da jaket ɗin PVC, OPNP, ko LSZH (Ƙarancin hayaƙi, Zero halogen, Flame-retardant).

Idan kana neman ingantacciyar hanyar sadarwa ta kebul mai sauri, to ka duba OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka maka ka ci gaba da kasancewa tare da kasuwancinka kuma ka kai shi mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

tiktok

Tiktok

Tiktok

Whatsapp

+8618926041961

Imel

sales@oyii.net