Hoto mai goyan bayan kai 8 Kebul na Fiber Optic

Saukewa: GYTC8A/GYTC8S

Hoto mai goyan bayan kai 8 Kebul na Fiber Optic

Ana ajiye filayen 250um a cikin bututu mai sako-sako da aka yi da babban robobi. An cika bututun da wani fili mai jure ruwa. Wayar karfe tana cikin tsakiyar tsakiya a matsayin memba mai ƙarfin ƙarfe. Bututun (da zaruruwa) suna makale a kusa da memba mai ƙarfi zuwa cikin ƙaƙƙarfan jigon igiyar igiya da madauwari. Bayan da Aluminum (ko tef ɗin ƙarfe) na polyethylene Laminate (APL) an yi amfani da shingen danshi a kusa da kebul na tsakiya, wannan ɓangaren na USB, tare da wayoyi masu ɗorewa a matsayin ɓangaren tallafi, an kammala shi da polyethylene (PE) kwasfa don samar da tsari na 8. Hoto 8 igiyoyi, GYTC8A da GYTC8S, ana kuma samunsu akan buƙata. Wannan nau'in kebul an tsara shi musamman don shigar da iska mai ɗaukar nauyi.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Siffofin samfur

Ƙarfe mai goyan bayan kai (7*1.0mm) tsarin adadi 8 yana da sauƙi don tallafawa shimfiɗa sama don rage farashi.

Kyakkyawan aikin injiniya da zafin jiki.

Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi. Bututu mai kwance tare da fili mai cika bututu na musamman don tabbatar da kariya mai mahimmanci na fiber.

Zaɓaɓɓen fiber na gani mai inganci yana tabbatar da cewa kebul ɗin fiber na gani yana da kyawawan kaddarorin watsawa. Hanyar sarrafa tsawon tsayin fiber na musamman yana ba da kebul ɗin tare da kyawawan kayan aikin injiniya da muhalli.

Matsanancin abu da sarrafa masana'antu suna ba da garantin cewa kebul ɗin na iya aiki da ƙarfi fiye da shekaru 30.

Jimlar giciye-sashe mai jure ruwa ya sa kebul ɗin yana da kyawawan kaddarorin juriya na danshi.

Jelly na musamman da aka cika a cikin bututu mai kwance yana ba da zaruruwa tare da kariya mai mahimmanci.

Ƙarfin tef ɗin ƙarfe na fiber na gani yana da juriya.

Siffar-8 tsarin tallafi na kai yana da ƙarfin tashin hankali kuma yana sauƙaƙe shigarwa na iska, yana haifar da ƙarancin shigarwa.

The sako-sako da tube stranding na USB core tabbatar da cewa na USB tsarin ne barga.

Filin cika bututu na musamman yana tabbatar da kariya mai mahimmanci na fiber da juriya ga ruwa.

Kube na waje yana kare kebul daga hasken ultraviolet.

Ƙananan diamita da nauyi mai sauƙi suna sa sauƙin kwanciya.

Halayen gani

Nau'in Fiber Attenuation 1310nm MFD

(Diamita Filin Yanayin)

Cable Cut-off Wavelength λcc(nm)
@1310nm(dB/KM) @1550nm(dB/KM)
G652D ≤0.36 ≤0.22 9.2 ± 0.4 ≤1260
G655 ≤0.4 ≤0.23 (8.0-11) ± 0.7 ≤1450
50/125 ≤3.5 @850nm ≤1.5 @1300nm / /
62.5/125 ≤3.5 @850nm ≤1.5 @1300nm / /

Ma'aunin Fasaha

Ƙididdigar Fiber Diamita na USB
(mm) ± 0.5
Messenger Diameter
(mm) ± 0.3
Tsawon Kebul
(mm) ± 0.5
Nauyin Kebul
(kg/km)
Ƙarfin Tensile (N) Juriya Crush (N/100mm) Lankwasawa Radius (mm)
Dogon Zamani Gajeren lokaci Dogon Zamani Gajeren lokaci A tsaye Mai ƙarfi
2-30 9.5 5.0 16.5 155 3000 6000 1000 3000 10D 20D
32-36 9.8 5.0 16.8 170 3000 6000 1000 3000 10D 20D
38-60 10.0 5.0 17.0 180 3000 6000 1000 3000 10D 20D
62-72 10.5 5.0 17.5 198 3000 6000 1000 3000 10D 20D
74-96 12.5 5.0 19.5 265 3000 6000 1000 3000 10D 20D
98-120 14.5 5.0 21.5 320 3000 6000 1000 3000 10D 20D
122-144 16.5 5.0 23.5 385 3500 7000 1000 3000 10D 20D

Aikace-aikace

Sadarwar nesa mai nisa da LAN.

Hanyar Kwanciya

Jirgin sama mai goyan bayan kai.

Yanayin Aiki

Yanayin Zazzabi
Sufuri Shigarwa Aiki
-40 ℃ ~ + 70 ℃ -10 ℃ ~ + 50 ℃ -40 ℃ ~ + 70 ℃

Daidaitawa

YD/T 1155-2001, IEC 60794-1

KYAUTA DA MALAM

Ana naɗe igiyoyin OYI akan bakelite, katako, ko ganguna na ƙarfe. A lokacin sufuri, ya kamata a yi amfani da kayan aikin da suka dace don kauce wa lalata kunshin da kuma sarrafa su cikin sauƙi. Ya kamata a kiyaye igiyoyi daga danshi, a kiyaye su daga yanayin zafi mai zafi da tartsatsin wuta, a kiyaye su daga lankwasawa da murkushewa, kuma a kiyaye su daga damuwa da lalacewa. Ba a yarda a sami tsayin kebul guda biyu a cikin ganga ɗaya ba, kuma ƙarshen biyu ya kamata a rufe. Ya kamata a haɗa ƙarshen biyun a cikin ganga, kuma a samar da ajiyar tsawon na USB wanda bai wuce mita 3 ba.

Tubu mai Sako da Kariyar Rodent Nau'in Nauyin Karfe Ba Karfe Ba

Launin alamar kebul fari ne. Za a gudanar da bugu a tazara na mita 1 akan kushin waje na kebul. Za'a iya canza tatsuniyar alamar sheath na waje bisa ga buƙatun mai amfani.

An bayar da rahoton gwaji da takaddun shaida.

Abubuwan da aka Shawarar

  • MPO / MTP Trunk Cables

    MPO / MTP Trunk Cables

    Oyi MTP/MPO Trunk & Fan-out trunk patch igiyoyin samar da ingantacciyar hanya don shigar da adadin igiyoyi da sauri. Hakanan yana ba da babban sassauci akan cirewa da sake amfani da shi. Ya dace musamman ga wuraren da ke buƙatar ƙaddamar da sauri na babban katako na kashin baya a cikin cibiyoyin bayanai, da kuma babban yanayin fiber don babban aiki.

     

    MPO / MTP reshen fan-out na USB na mu yana amfani da igiyoyin fiber masu yawa da yawa da mai haɗa MPO / MTP

    ta hanyar matsakaicin tsarin reshe don gane sauya reshe daga MPO/MTP zuwa LC, SC, FC, ST, MTRJ da sauran masu haɗawa gama gari. Za'a iya amfani da yanayin 4-144 da kuma abubuwan ɗabi'a na yanayi, kamar na fiber na G652G guda ɗaya, ko multimode file-modings 62G ya dace da haɗin kai tsaye na reshe na MTP-lc2 igiyoyi-ƙarshen ɗaya shine 40Gbps QSFP +, ɗayan ƙarshen kuma shine 10Gbps SFP + huɗu. Wannan haɗin yana lalata 40G ɗaya zuwa 10G guda huɗu. A yawancin mahalli na DC da ake da su, ana amfani da igiyoyi na LC-MTP don tallafawa manyan zaruruwan ƙashin baya mai yawa tsakanin maɓalli, faifan da aka ɗora, da manyan allunan rarraba wayoyi.

  • Akwatin Lantarki OYI-ATB04A

    Akwatin Lantarki OYI-ATB04A

    OYI-ATB04A Akwatin tebur mai tashar tashar jiragen ruwa 4 an haɓaka kuma kamfanin da kansa ya kera shi. Ayyukan samfurin sun dace da buƙatun ma'auni na masana'antu YD/T2150-2010. Ya dace don shigar da nau'ikan kayayyaki da yawa kuma ana iya amfani dashi ga yankin da ke aiki da yankin da ke aiki don cimma nasarar haɗin Fiber da fitarwa na tashar jiragen ruwa. Yana ba da gyare-gyaren fiber, cirewa, splicing, da na'urori masu kariya, kuma yana ba da izinin ƙananan ƙididdiga masu yawa na fiber, yana sa ya dace da aikace-aikacen tsarin FTTD (fiber zuwa tebur). Akwatin an yi shi ne da filastik ABS mai inganci ta hanyar gyaran allura, yana mai da shi rigakafin karo, mai kare harshen wuta, da juriya sosai. Yana da kyawawan hatimi da kaddarorin rigakafin tsufa, yana kare fitar da kebul da kuma yin aiki azaman allo. Ana iya shigar da shi a bango.

  • 310 GR

    310 GR

    Samfurin ONU shine kayan aiki na ƙarshe na jerin XPON wanda ya cika cikakkiyar daidaitaccen ITU-G.984.1/2/3/4 kuma ya dace da tanadin makamashi na ka'idar G.987.3, ya dogara ne akan balagagge kuma barga da babban farashi-tasirin fasahar GPON wanda ke ɗaukar babban aiki XPON Realtek chipset kuma yana da babban aminci, ingantaccen garanti, garanti mai sauƙi, ingantaccen sabis na Q.
    XPON yana da G/E PON aikin jujjuya juna, wanda software mai tsafta ke samuwa.

  • J Clamp J-Hook Karamin Nau'in Dakatar Dakatar

    J Clamp J-Hook Karamin Nau'in Dakatar Dakatar

    OYI ƙugiya ta dakatarwa J ƙugiya yana da ɗorewa kuma yana da inganci, yana mai da shi zaɓi mai dacewa. Yana taka muhimmiyar rawa a yawancin saitunan masana'antu. Babban abu na OYI anchoring dakatar matsa shi ne carbon karfe, kuma saman ne electro galvanized, kyale shi ya dade na dogon lokaci ba tare da tsatsa a matsayin sandar m. Za a iya amfani da matsin dakatarwar ƙugiya J tare da jerin bakin ƙarfe na OYI da sanduna don gyara igiyoyi akan sanduna, suna wasa daban-daban a wurare daban-daban. Girman kebul daban-daban suna samuwa.

    Ana iya amfani da matsi na dakatarwar OYI don haɗa alamomi da shigarwar kebul a kan posts. Yana da electro galvanized kuma ana iya amfani dashi a waje fiye da shekaru 10 ba tare da tsatsa ba. Babu kaifi gefuna, kuma sasanninta suna zagaye. Duk abubuwa suna da tsabta, babu tsatsa, santsi, kuma iri ɗaya a ko'ina, kuma ba su da bursu. Yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da masana'antu.

  • Anchoring Clamp OYI-TA03-04

    Anchoring Clamp OYI-TA03-04

    Wannan igiyoyin igiyoyi na OYI-TA03 da 04 an yi su ne da nailan mai ƙarfi da bakin karfe 201, wanda ya dace da igiyoyin madauwari tare da diamita na 4-22mm. Babban fasalinsa shine ƙirar musamman na rataye da jan igiyoyi masu girma dabam ta hanyar jujjuyawar jujjuyawar, wanda ke da ƙarfi kuma mai dorewa. Thena USB na ganiana amfani dashi a ADSS igiyoyida nau'ikan igiyoyi na gani daban-daban, kuma yana da sauƙin shigarwa da amfani tare da ƙimar farashi mai yawa. Bambanci tsakanin 03 da 04 shi ne cewa 03 karfe waya ƙugiya daga waje zuwa ciki, yayin da 04 irin fadi da karfe waya ƙugiya daga ciki zuwa waje.

  • Akwatin Lantarki OYI-ATB04C

    Akwatin Lantarki OYI-ATB04C

    OYI-ATB04C Akwatin tebur mai tashar tashar jiragen ruwa 4 an haɓaka kuma kamfanin da kansa ya kera shi. Ayyukan samfurin sun dace da buƙatun ma'auni na masana'antu YD/T2150-2010. Ya dace don shigar da nau'ikan kayayyaki da yawa kuma ana iya amfani dashi ga yankin da ke aiki da yankin da ke aiki don cimma nasarar haɗin Fiber da fitarwa na tashar jiragen ruwa. Yana ba da gyare-gyaren fiber, cirewa, splicing, da na'urori masu kariya, kuma yana ba da izinin ƙananan ƙididdiga masu yawa na fiber, yana sa ya dace da aikace-aikacen tsarin FTTD (fiber zuwa tebur). Akwatin an yi shi ne da filastik ABS mai inganci ta hanyar gyaran allura, yana mai da shi rigakafin karo, mai kare harshen wuta, da juriya sosai. Yana da kyawawan hatimi da kaddarorin rigakafin tsufa, yana kare fitar da kebul da kuma yin aiki azaman allo. Ana iya shigar da shi a bango.

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntuɓe mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net