Saukewa: PA3000

Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Wuta na Sama

Saukewa: PA3000

Anchoring na USB matsa PA3000 yana da inganci kuma mai dorewa. Wannan samfurin ya ƙunshi sassa biyu: waya ta bakin karfe da babban kayan sa, ƙarfafan jikin nailan wanda ba shi da nauyi kuma mai dacewa don aiwatarwa a waje. Kayan jikin mannen filastik UV ne, wanda ke da aminci da aminci kuma ana iya amfani da shi a wurare masu zafi kuma ana rataye shi kuma an ja shi ta hanyar wayar ƙarfe ta lantarki ko 201 304 bakin karfe. An ƙera maƙunƙarar anga ta FTTH don dacewa da iri-iriADSS kebulƙira kuma yana iya ɗaukar igiyoyi tare da diamita na 8-17mm. Ana amfani dashi akan igiyoyin fiber optic matattu. Shigar da FTTH drop na USB dacewayana da sauki, amma shiri nana USB na ganiana buƙatar kafin haɗa shi. Buɗe ƙugiya mai kulle kai tsaye yana sa shigarwa akan sandunan fiber sauƙi. Anga FTTX fiber optic clamp dasauke igiyoyin igiyar wayasuna samuwa ko dai daban ko tare azaman taro.

FTTX drop na USB anga clamps sun wuce gwaje-gwajen tensile kuma an gwada su a cikin yanayin zafi daga -40 zuwa 60 digiri Celsius. An kuma yi gwajin hawan zafin jiki, gwajin tsufa, da gwaje-gwaje masu jure lalata.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Anchoring na USB matsa PA3000 yana da inganci kuma mai dorewa. Wannan samfurin ya ƙunshi sassa biyu: waya ta bakin karfe da babban kayan sa, ƙarfafan jikin nailan wanda ba shi da nauyi kuma mai dacewa don aiwatarwa a waje. Kayan jikin mannen filastik UV ne, wanda ke da aminci da aminci kuma ana iya amfani da shi a wurare masu zafi kuma ana rataye shi kuma an ja shi ta hanyar wayar ƙarfe ta lantarki ko 201 304 bakin karfe. An ƙera maƙunƙarar anga ta FTTH don dacewa da iri-iriADSS kebulƙira kuma yana iya ɗaukar igiyoyi tare da diamita na 8-17mm. Ana amfani dashi akan igiyoyin fiber optic matattu. Shigar da FTTH drop na USB dacewayana da sauki, amma shiri nana USB na ganiana buƙatar kafin haɗa shi. Buɗe ƙugiya mai kulle kai tsaye yana sa shigarwa akan sandunan fiber sauƙi. Anga FTTX fiber optic clamp dasauke igiyoyin igiyar wayasuna samuwa ko dai daban ko tare azaman taro.

FTTX drop na USB anga clamps sun wuce gwaje-gwajen tensile kuma an gwada su a cikin yanayin zafi daga -40 zuwa 60 digiri Celsius. An kuma yi gwajin hawan zafin jiki, gwajin tsufa, da gwaje-gwaje masu jure lalata.

Siffofin Samfur

1.Good anti-lalata yi.
2.Abrasion da sa juriya.
3.Maintenance-free.
4.Karfi mai ƙarfi don hana kebul ɗin daga zamewa.
5.Jikin da aka jefa na jiki na nailan, yana da sauƙi kuma mai dacewa don ɗaukar waje.
6.SS201/SS304 Bakin karfe waya yana da garantin m tensile karfi.
7.Wedges an yi su ne da kayan da ke jurewa yanayi.
8.The shigarwa baya buƙatar kowane takamaiman kayan aiki kuma lokacin aiki yana raguwa sosai.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

Diamita na USB (mm)

Rage lodi (km)

Kayan abu

Lokacin Garanti

OYI-PA3000A

8-12

5

PA, Bakin Karfe

Shekaru 10

OYI-PA3000B

13-17

5

PA, Bakin Karfe

Shekaru 10

Umarnin Shigarwa

Ƙirƙirar manne don igiyoyin ADSS da aka sanya akan gajerun tazara (m 100 max.)

1
2

Haɗa matsi zuwa madaidaicin sandar ta amfani da belin sa mai sassauƙa.

4

Matsa kan igiya da hannu don fara kama kan kebul ɗin.

Sanya jikin manne akan kebul tare da ƙugiya a matsayinsu na baya.

3

Bincika madaidaicin matsayi na kebul tsakanin maɗaukaki.

5

Lokacin da aka kawo kebul ɗin zuwa nauyin shigarwarsa a sandar ƙarshen, ƙullun suna ƙara matsawa cikin jikin matsewa.

Lokacin shigar da matattun-ƙarshen biyu bar wasu ƙarin tsayin kebul tsakanin matse biyun.

1

Aikace-aikace

1.Cable mai ratayewa.
2. Bada adacewarufe yanayin shigarwa akan sanduna.
3.Power da na'urorin haɗi na kan layi.
4.Farashin FTTH igiyar iska.

Bayanin Marufi

Yawan: 50pcs/akwatin waje.

1. Girman Karton: 50X36X35cm.

2.N. Nauyi: 23kg/Katin Waje.

3.G. Nauyi: 23.5kg / Kartin Waje.

4.OEM sabis samuwa ga taro yawa, iya buga tambari a kan kartani.

2

Kunshin Ciki

1

Kartin na waje

9

Abubuwan da aka Shawarar

  • Fanout Multi-core (4 ~ 144F) 0.9mm Haɗin Facin Igiyar

    Fanout Multi-core (4 ~ 144F) 0.9mm Masu Haɗi Pat...

    OYI fiber optic fanout Multi-core patch cord, kuma aka sani da fiber optic jumper, ya ƙunshi kebul na fiber optic da aka ƙare tare da masu haɗawa daban-daban a kowane ƙarshen. Ana amfani da igiyoyin fiber optic patch a manyan wuraren aikace-aikace guda biyu: haɗa wuraren aikin kwamfuta zuwa kantuna da faci ko cibiyoyin rarraba haɗin haɗin kai. OYI tana ba da nau'ikan igiyoyin facin fiber na gani iri-iri, gami da yanayin guda ɗaya, yanayin multi-core, manyan igiyoyi masu sulke, igiyoyin facin sulke, da fiber optic pigtails da sauran igiyoyin faci na musamman. Ga mafi yawan kebul na faci, masu haɗin haɗin gwiwa kamar SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, da E2000 (tare da gogewar APC/UPC) duk suna samuwa.

  • FTTH Pre-Connectored Drop Patchcord

    FTTH Pre-Connectored Drop Patchcord

    Kebul na ɗigo da aka riga an haɗa shi yana kan kebul ɗin fiber optic na ƙasa sanye take da ƙirƙira mai haɗawa a kan iyakar biyun, cike da wani tsayin tsayi, kuma ana amfani dashi don rarraba siginar gani daga Wurin Rarraba Na gani (ODP) zuwa Tsarin Ƙarshewar gani (OTP) a cikin Gidan abokin ciniki.

    Dangane da matsakaicin watsawa, yana rarraba zuwa Yanayin Single da Multi Mode Fiber Optic Pigtail; Dangane da nau'in tsarin haɗin haɗin, yana rarraba FC, SC, ST, MU, MTRJ, D4, E2000, LC da dai sauransu; Dangane da fuskar ƙarshen yumbura mai goge, ya rabu zuwa PC, UPC da APC.

    Oyi na iya samar da kowane nau'in samfuran facin fiber na gani; Yanayin watsawa, nau'in kebul na gani da nau'in mai haɗawa za a iya daidaita su ba da gangan ba. Yana da abũbuwan amfãni na barga watsawa, babban aminci da gyare-gyare; Ana amfani da shi sosai a cikin yanayin hanyar sadarwa na gani kamar FTTX da LAN da sauransu.

  • OYI I Type Fast Connector

    OYI I Type Fast Connector

    Filin SC ya haɗu da narkewa kyauta ta jikimai haɗawawani nau'i ne na mai haɗawa da sauri don haɗin jiki. Yana amfani da man shafawa na siliki na gani na musamman don maye gurbin manna mai sauƙin rasawa. Ana amfani da shi don haɗin jiki mai sauri (wanda bai dace da haɗin manna ba) na ƙananan kayan aiki. An daidaita shi tare da ƙungiyar daidaitattun kayan aikin fiber na gani. Yana da sauƙi kuma daidai don kammala daidaitattun ƙarshenfiber na ganida kuma kaiwa ga kwanciyar hankali ta jiki na fiber na gani. Matakan taro suna da sauƙi da ƙananan ƙwarewa da ake buƙata. Adadin nasarar haɗin haɗin haɗin yanar gizon mu ya kusan 100%, kuma rayuwar sabis ɗin ya fi shekaru 20.

  • SC/APC SM 0.9mm Pigtail

    SC/APC SM 0.9mm Pigtail

    Fiber optic pigtails suna ba da hanya mai sauri don ƙirƙirar na'urorin sadarwa a cikin filin. An tsara su, ƙera su, kuma an gwada su bisa ga ƙa'idodi da ƙa'idodin aiki da masana'antu suka tsara, waɗanda zasu dace da mafi ƙaƙƙarfan injiniyoyinku da ƙayyadaddun ayyuka.

    Fiber optic pigtail tsayin kebul na fiber ne tare da haɗin haɗi ɗaya kacal wanda aka gyara akan ƙarshen ɗaya. Dangane da matsakaicin watsawa, an raba shi zuwa yanayin guda ɗaya da kuma multi mode fiber optic pigtails; bisa ga nau'in tsarin haɗin haɗin, an raba shi zuwa FC, SC, ST, MU, MTRJ, D4, E2000, LC, da dai sauransu bisa ga gogewar yumbu mai ƙare, an raba shi zuwa PC, UPC, da APC.

    Oyi na iya samar da kowane nau'in samfuran pigtail fiber na gani; Yanayin watsawa, nau'in kebul na gani, da nau'in haɗin haɗin za a iya daidaita su ba da gangan ba. Yana da abũbuwan amfãni na barga watsawa, babban aminci, da gyare-gyare, ana amfani dashi sosai a cikin yanayin hanyar sadarwa na gani kamar ofisoshin tsakiya, FTTX, da LAN, da dai sauransu.

  • Central Loose Tube Cable Fiber Na gani Armored

    Central Loose Tube Cable Fiber Na gani Armored

    Membobin ƙarfin waya na karfe guda biyu masu layi ɗaya suna ba da isasshen ƙarfi. Uni-tube tare da gel na musamman a cikin bututu yana ba da kariya ga zaruruwa. Ƙananan diamita da nauyi mai sauƙi suna sa sauƙin kwanciya. Kebul ɗin anti-UV ne tare da jaket na PE, kuma yana da juriya ga hawan zafi da ƙarancin zafi, yana haifar da rigakafin tsufa da tsawon rayuwa.

  • GYFJH

    GYFJH

    Kebul na fiber optic mai nisa na mitar rediyo GYFJH. Tsarin na USB na gani yana amfani da nau'i-nau'i guda biyu ko hudu ko nau'i-nau'i masu yawa waɗanda aka rufe kai tsaye tare da ƙananan hayaki da kayan halogen don yin fiber mai mahimmanci, kowane kebul yana amfani da yarn aramid mai ƙarfi a matsayin ɓangaren ƙarfafawa, kuma an fitar da shi tare da Layer na LSZH ciki na ciki. A halin yanzu, don cikakken tabbatar da zagaye da halaye na zahiri da na injiniya na kebul, ana sanya igiyoyi biyu na fiber aramid a matsayin abubuwan ƙarfafawa, Sub na USB da naúrar filler ana murɗa su don samar da kebul na tsakiya sannan kuma LSZH ta fitar da kwasfa na waje (TPU ko sauran kayan da aka yarda da su kuma ana samun su akan buƙata).

Idan kana neman abin dogaro, babban maganin fiber optic na USB, kada ka kalli OYI. Tuntube mu yanzu don ganin yadda za mu iya taimaka muku kasancewa da haɗin gwiwa da ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba.

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

Whatsapp

+ 8618926041961

Imel

sales@oyii.net