Awọn iroyin

Ìmọ́lẹ̀ Oyi tàn ní ọjọ́ Kérésìmesì

Oṣù Kejìlá 26, 2024

Oyi International., Ltd..jẹ́ ilé-iṣẹ́ okùn okùn fiber optic tó lágbára àti tó ní ìmọ̀ tuntun tó wà ní Shenzhen, China. Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀ ní ọdún 2006, Oyi ti ń tẹ̀síwájú pẹ̀lú ìran ńlá láti pèsè àwọn ọjà okùn okùn tó ga jùlọ àtiawọn solusansí àwọn oníbàárà kárí ayé. Ẹgbẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ wa dàbí agbára alágbára. Àwọn ògbóǹkangí tó ju ogún lọ, pẹ̀lú ọgbọ́n wọn tó ga jùlọ àti ẹ̀mí ìwádìí tí kò ṣeé yẹ̀ sílẹ̀, ti ń ṣiṣẹ́ kára ní ẹ̀ka okùn optics. Nísinsìnyí, àwọn ọjà Oyi ti kó lọ sí orílẹ̀-èdè 143, ó sì ti ní àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ àti tí ó dúró ṣinṣin pẹ̀lú àwọn oníbàárà 268. Àwọn àṣeyọrí àgbàyanu wọ̀nyí, bíi àmì-ẹ̀yẹ dídán, jẹ́ ẹ̀rí agbára àti ẹrù-iṣẹ́ Oyi.

Àkójọ ọjà Oyi jẹ́ ọlọ́rọ̀ àti onírúurú. Oríṣiríṣi okùn opitika dàbí àwọn ọ̀nà ìwífún oníyàrá gíga, tí wọ́n ń fi ìwífún ránṣẹ́ lọ́nà tí ó péye àti lọ́nà tí ó gbéṣẹ́.Awọn asopọ okun opitikiàtiawọn adaptọWọ́n jọ àwọn ìsopọ̀ tó péye, tí wọ́n ń rí i dájú pé ìsopọ̀ àmì náà kò ní ìdààmú. Láti All-Dielectric Self-Support(ADSS) awọn okùn opitikasí PàtàkìÀwọn okùn opitika (ASU), àti lẹ́yìn náà sí Okùn sí Ilé(FTTH) Àwọn àpótí àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, ọjà kọ̀ọ̀kan ní ọgbọ́n àti ọgbọ́n àwọn ènìyàn Oyi. Pẹ̀lú dídára àti iṣẹ́ tó tayọ, wọ́n ń bójú tó àìní ọjà àgbáyé tó ń pọ̀ sí i, wọ́n sì ń gbé àmì ìdánimọ̀ dídára kan kalẹ̀ nínú iṣẹ́ náà.

2
1

Nígbà tí agogo Keresimesi dún, Ilé-iṣẹ́ Oyi yípadà sí òkun ayọ̀ lójúkan náà. Wò ó! Àwọn ẹlẹgbẹ́ wọn ń fi ìtara kópa nínú ìgbòkègbodò ìpàṣípààrọ̀ ẹ̀bùn Keresimesi. Àwọn ẹ̀bùn tí gbogbo ènìyàn pèsè pẹ̀lú ìṣọ́ra ní ìbùkún pípé àti èrò ọkàn tòótọ́. Nígbà tí wọ́n ń gbé àwọn ẹ̀bùn tí a fi aṣọ dì kiri, kì í ṣe ìpàṣípààrọ̀ àwọn nǹkan nìkan ni, ṣùgbọ́n ìṣàn ooru àti ìtọ́jú pẹ̀lú. Gbogbo ojú ẹ̀rín músẹ́ àti gbogbo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọpẹ́ tòótọ́ wọ inú aṣọ ìbádọ́rẹ̀ẹ́ jíjinlẹ̀ láàárín àwọn ẹlẹgbẹ́ wọn, èyí sì mú kí ìgbà òtútù yìí kún fún ìmọ̀lára ìgbónára tó lágbára.

4
3

Àwọn ohùn orin náà dúró sí afẹ́fẹ́. Lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ lẹ́yìn náà, orin àwọn orin Kérésìmesì dún ní gbogbo igun ilé-iṣẹ́ náà. Gbogbo ènìyàn kọrin papọ̀. Láti "Jingle Bells" tó kún fún ìgbádùn sí "Silent Night" tó ní àlàáfíà, àwọn ohùn orin náà jẹ́ kedere àti dídùn tàbí alágbára, wọ́n sì para pọ̀ di orin tó dára. Ní àkókò yìí, kò sí ìyàtọ̀ láàárín ipò gíga àti ipò kékeré, kò sì sí àníyàn nípa ìfúnpá iṣẹ́. Àwọn ọkàn olóòótọ́ nìkan ló wà nínú ayọ̀ ayẹyẹ náà. Àwọn ohùn tó wà ní ìṣọ̀kan náà dà bí ẹni pé wọ́n ní agbára ìyanu, wọ́n so ọkàn gbogbo ènìyàn pọ̀, wọ́n sì mú kí afẹ́fẹ́ ìṣọ̀kan àti ọ̀rẹ́ tàn ká gbogbo àgbáyé.

Bí wọ́n ṣe ń tan iná ní alẹ́, wọ́n ṣe oúnjẹ alẹ́ aládùn kan ní àyíká tó gbóná janjan. Tábìlì oúnjẹ náà kún fún oúnjẹ aládùn tó dùn gan-an tó sì dùn, bíi àsè fún ojú àti ìtọ́wò. Àwọn ẹlẹgbẹ́ wọn jókòó papọ̀, pẹ̀lú ẹ̀rín àti ìfọ̀rọ̀wérọ̀ nígbà gbogbo, wọ́n ń pín ìtàn tó dùn mọ́ni láti inú ìgbésí ayé àti àwọn nǹkan míìrán láti ibi iṣẹ́. Ní àkókò tó gbóná janjan yìí, gbogbo ènìyàn gbádùn ayọ̀ tí oúnjẹ aládùn náà mú wá, wọ́n sì nímọ̀lára ìgbóná ara wọn. Gbogbo àárẹ̀ náà pòórá bí èéfín lójúkan náà.

Ní ọdún Kérésìmesì yìí, Ilé-iṣẹ́ Oyi ti kọ orí tó dára pẹ̀lú ìgbóná, ayọ̀ àti ìṣọ̀kan. Kì í ṣe ayẹyẹ àjọyọ̀ nìkan ni, ó tún jẹ́ ìfihàn ẹ̀mí Oyi - ìṣọ̀kan, ìlera rere àti iṣẹ́ àṣekára. A gbàgbọ́ gidigidi pé lábẹ́ ìtọ́sọ́nà agbára ẹ̀mí alágbára bẹ́ẹ̀, Ilé-iṣẹ́ Oyi yóò máa tàn bí ìràwọ̀ ayérayé nínú ojú ọ̀run ńlá ti ìmọ̀-ẹ̀rọ optic fiber, yóò mú àwọn ohun ìyanu àti ìníyelórí wá fún àwọn oníbàárà kárí ayé, yóò sì ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tó dára jù àti tó dára jù bẹ́ẹ̀ lọ!

Facebook

YouTube

YouTube

Instagram

Instagram

LinkedIn

LinkedIn

tiktok

Tiktok

Tiktok

Whatsapp

+8618926041961

Ìmeeli

sales@oyii.net